Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sakiti za simu chakavu.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mwanakili90, Jan 15, 2012.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jamani habari ya jumapili,
    Natumai ni wazima wa afya.

    Kumezuka watu wanaoita na kununua sakiti za simu ambazo ni mbovu sasa haijajulikana wazi wanaenda kuzifanyia nini,na hata ukiwahoji hawatoi jibu la moja kwa moja.
    Wananunua kwa kupima kwa kilo.
    Je kama kuna mtu anataarifa na jambo hili ili atujuze na atuambie bei yake halisi mana wanaunua kwa bei ya elfu nne kwa kilo.
    Ni vema tukapata uwanja mpana wa kujua jambo hili.

    Nawasilisha.
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkuu hata mimi nilikuwa nahitaji sana kujua kuhusu hili na nimewahi kuandika post ambayo mpaka sasa haija changiwa. ceki linkhttp://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/211328-biashara-ya-injini-za-simu-circuit-motherbord.html
     
  3. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    well said nikwel nakubaliana na wewe,wiki chache zilizopita niliktwa gairo na kuna jamaa alikuwa anazinunua hizi,tena bila kulalamisha.
     
  4. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngoja tuingie chimbo tukaulizie hii inshu.
     
  5. W

    Wilsaw New Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni biashara haramu wananunua batteries za simu na simu vimeo wanaenda kuziwekea cover mpya kwa mabetri wanaweka karatasi mpya makaratasi hayo (stika)yanauzwa mtaa wa aggrey kwa sh 500.00 halafu huingiza dukani hapo mtaa wa aggrey ushahidi ni wiki iliyopita polisi walivamia mtaa huo na kukamata baadhi ya vifaa vya simu na kuyafungia maduka kibao mojawapo ni maduka mawili kona ya aggrey na likoma Kama unatoka msimbazi nyumba ya mwisho kulia kwenye kona mlamgo wa tatu na nne kutokea likoma walikutwa na betri kibao feki hivyo wanunuzi wa simu na vifaa hivyo wanatakiwa kuwa makini sana na ununuzi wa bidhaa hizo mtaa wa aggrey simu nyingi na vifaa vyake ni vimeo!
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    sidhani kama hizi saketi zinaweza kuvishwa housing na kuingizwa dukani.navyo sikia nikwamba wananua sakiti yoyote hata kama ndani haina ic hata moja.ninachozani hawa watakuwa wanapeleka china ku re-new kama ambavyo biashara ya vyuma chakavu inavyofanyika.
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hajaelewa mada.
     
  8. h120

    h120 JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,197
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    itakuwa ni kwa ajili ya recycling tu hamna cha ziada kama plastic bottles na scrapers
     
  9. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanachukua ule mchoro wa ramani ya simu na kile sacketbody ndo wanaweka vifaa vipya hapahapa kkoo kuna wachina
     
  10. d

    durasco Member

    #10
    Apr 25, 2015
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    huwa zinavunjwavunjwa tu nakupelekwa china.... kama unazo kuna mtu ananunua kg sh 6000 nitoe mawasiliano yake
     
Loading...