Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SAKINA DATOO apewa Uhariri Mkuu This Day na Kulikoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TreasureFred, May 20, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. TreasureFred

    TreasureFred Member

    #1
    May 20, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg wana JF taarifa za uhakika zilizonifikia kutoka HAIDAR PLAZA ni kuwa Mzee wa UZALENDO amemvua ukurugenzi wa Idara ya HABARI sakina Datoo na kumfanya MHARIRI MKUU WA KULIKONI NA THIS DAY.
     
    Last edited by a moderator: May 20, 2009
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yale yale recycling...
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kimsingi Inamaanisha nini?
     
  4. TreasureFred

    TreasureFred Member

    #4
    May 20, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tANGAZO LIMETOLEWA NA GROUP MANAGING EDITOR WA SEMA USIKIKE,NA TAIFA LEO YALE MAGAZETI YA VIPEPERUSHI YA MENGI AMETANGAZA LEO KTK KIKAO CHA EDITORIAL CHA MCHANA,NA ALIPO ULIZWA NANI ATACHUKUA NAFASI HIYO ALIJIBU KUWA HAPO MWANZO HAIKUWEPO KWA HIYO MWENYEKITI AMESEMA HAKUNA ATAKAE CHUKUA NAFASI HIYO.
     
  5. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwa hiyo kaondoa hicho cheo, mtikisiko wa kifedha.
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Sakina ni MHINDI sasa na ile listi ya mafisadi ya Mengi ni wahindi watupu ... lakini zaidi ya hayo kuna taarifa kuwa Mengi ana fikiri kuwa SAKINA ni mole mle ndani na kazi yake ni kupeleka taarifa kwa wahindi wenzie yaani Rostam et al

    Kingine kinachomboa Mengi ni ile hijab isiyovuliwa 24/7 na sakina

    lakini yeye ndiye bosi so atakavyoamua ndivyo huwa
     
  7. TreasureFred

    TreasureFred Member

    #7
    May 20, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka/dada kimsingi ni kuwa mission accomplished mpango wa mengi ilikuwa kuimaliza mwananchi na sakina alipewa kazi hiyo amemaliza hana jipya baada ya kufanikisha mpango wa kuhamisha editors na news editors,na ripoters from mcl kuwaleta nipashe na guardin basi anakazi gani tena amemaliza na kumrudisha anapostahili
     
  8. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,466
    Likes Received: 1,079
    Trophy Points: 280

    GT,

    Thats too low of you man. Usifike huko bwana.
     
  9. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni Kaka.

    Anayway but it doesnt work like that! Na inategemea feelings za Datoo.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hii imekaaje wadau!
     
  11. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mzee wa Uzalendo bado anaghadhabu na "wadosi"
     
  12. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    she's of Asian origin sasa did you seriously think kutakuwa hakuna tatizo wakati list ya bosi wake ya wala rushwa ni of Asian origin?

    Naaamini muda si mrefu ata resign sasa who knows atakapokwenda lakini kule uhindini wenyewe wanamwona traitor labda anaweza kuwa press officer wa BAKWATA ambao ina way wako bankrolled na Mengi
     
  13. L

    LaVerite Member

    #13
    May 20, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mengi haeleweki, sera zake za utumishi ni very vague, na hata ulipaji wake ni wa kubabaisha sana, Sakina katumiwa halafu kawa dumped kama walivyo wengine....
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    ikaaje tena?

    hiyo ndio hali halisi...mle ndani alifika point hata kazi hawezi kufanya vizuri kwani kila mmoja anajaribu ku accommodate ili asionekane ni racist lakini ukweli ni kuwa imani ilishakwisha yeye kama alivyosema jamaa hapo juu alitumiwa lakini end product ilipotoka mambo ndio ndio hayo mnayoyaona
     
  15. AlMusoma

    AlMusoma Member

    #15
    May 20, 2009
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Kwa nini ufikiri hijab ya Sakina inamkera Mengi? Alipoajiriwa alikuwa hanayo? Huko ni kuogopa kivuli chako. Zaidi suala la yeye kuwa au kutokuwa mwenye asili fulani ni lako wewe na lisizuie restructuring kufanyika makazini...
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    ile hijabu ilikuwa inakuwa tolerated kwa muda tuu wakati wanaandaa ile miji dossier ya R.A lakini cha ajabu katika ile original listi iliyojaaa watu wa rangi zote ilikuwa ignored..Sakina badala ya kumvaa bosi wake akaanza kulalama chini kwa chini na habari ikafika kwa MANGI sasa kilichobaki ni kumfrustrate zaidi then mwenyewe ata submit RESIGNATION LETTER then khalas!

    the bottom line she chose a side and she will have to live with that decision
     
  17. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ________________________

    GT: Kwa muda mrefu Mengi amekuwa akiajiri Wahindi katika vitengo vya fedha
    kwa hiyo hiyo unasema ya "list ya bosi wake" haipo, ni hisia/uzushi wako tu.

    halafu nasikia mshahara wa mama huyu ni mkubwa zaidi ya 10m/- pm -- hakuna Mswahili aliyewahi kulipwa mshahara huo katika editorial dept. Naamini ktk cheo chake kipya hatapunguziwa mshahara huo kwa hivyo ajiuzulu kwa sababu gani?
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na aliyekwua Mhariri Mkuu wa Kulikoni na This day anakuwa nani?
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni nani huyu? Kiondo Mshana au mtu mwingine
     
  20. H

    Hauxtable JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mhh!Mkuu, kama hayo yana ukweli wowote ndani yake basi Mzee wa Uzalendo anakazi kweliX2....ata-demote na kufukuza wengi sana mwaka huu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...