Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sakaya wa cuf kweli ngangari.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by in and out, Jul 4, 2011.

  1. i

    in and out Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magdalena sakaya leo ameliambia bunge juu mkuu wa wilaya wanavyojichukulia mifugo ya wanainchi huko urambo-tabora, ameombwa amtaje kiongozi anayefanya hivyo au afute kauli yake lakini mbunge ameonyesha ungangari kwa kusimamia kauli yake, ametakiwa apeleke ushahidi mpaka jtatu mbele ya spika.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nasema hivii,ofisi ya spika itajaa ushahidi wa wabunge hadi atakosa pa kukalisha makalio yake.........aanze kupunguza kwa kusoma mbele ya wabunge,maana atajaza MIKARATASIIII
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Huyu spika nadhani anapaswa kupimwa akili.....
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kabla hajarud dar aende mirembe
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa kweli spika anaboa sana, mimi nadhani nae angewaeleza tu walio mtuma kuwa kazi ya u spika imemshinda.
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyu Sakaya anafaa cdm tatizo ni cuf ndio maana naona taabu kumsifia. Pipooooz......
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    spika soon ataumbuka
     
  8. T

    Taso JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Umeona alivyo mchana Ngeleja na kumwambia kazi hawezi na ajiuzulu? Nimemkubali jimama. Kuna watu wakiongea unaona kabisa ana uchungu wa dhati na nchi na wananchi wake.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    hapa muongozo a spika unahitajika! yaani kama sio wa chadema huwezi kumsifia hata kwa wema wake? hizi ni siasa za chama tawala tunazozilalamikia kila leo,kuwa wabunge wanaunga mkono hoja mbovu na kukataa hoja nzuri za upinzani. nadhani focus yetu wote ni maslahi ya wengi na isiwe vyama kihivyo!
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Angesema mbunge wa ccm,vikao vngemuandama
     
  11. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Huyu Spika ana uthibitisho katika ofisi yake in that chronological
    1. Mh Lema V Pinda kuhusu Pinda kusema uongo bungeni
    2. Mh. David Kafulila V Godfrey Zambi kuhusu wabunge kuhongwa Handeni
    3. Mh. Peter Msingwa V Pinda Kwenda na mashangingi kadhaa na ndege mkoani Katavi
    4. Mh. Zitto Kabwe V Baraza la mawaziri kuhusu baraza la mawaziri kuwa lobbyed kubadilisha maamuzi ya tume kuhusu CHC
    5. Mh. Magdallen Sakaya V Waziri TAMISEMI kuhusu ma DC kutwaa mali za wananchi kwa nguvu.
    Tunamtaka mama Makinda awaruhusu waheshimiwa hao wasome uthibitisho wao mbele ya bunge in that chronological. Tumechoka huyu Anne kuendelea kuyaatamia Makinda yake (read CCM)
     
  12. H

    Hayati Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kila kitu kitakachotolfwa bungeni kitolewe ushahidi nchi inaelekea pabaya.wakati mwengine shutma husababisha mtu kujirekebisha.suali lakujiuliza hapa je ktk jamii hawapo viongozi kama hao.lazima viongozi wt wajifunze kukubali ukweli
     
  13. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wanaolikoroga ni wale wanaoomba miongozo kana kwamba hawajui kinachoendelea huku kwa "mtogole". Ni hivi, baadhi ya viongozi wetu wamejifanya miungu watu kwenye maeneo ya kazi. Wapinzani na baadhi ya wanaccm wameliona hilo. Ni swala la kukubaliana kuwakabiri wajirekebishe na ama wawajibishwe. Vinginevyo mkiendelea kuomba ushahidi...
     
  14. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nafikiri Spika wa Tanzania amekosa busara.

    Na hilo ni tatizo kubwa sana katika uongozi especially kuongoza muhimili huu wa Doula.

    Poleni sana kwa uchaguzi wenu kwake.
     
Loading...