Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakaya awasilisha ushahidi kwa spika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by in and out, Jul 12, 2011.

  1. i

    in and out Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magdalena sakaya mbunge wa viti maalum wa cuf jana amewasilisha ushahidi kwa spika wa bunge juu ya yale aliyozungumza wiki moja iliyopita juu ya wakuu wa wilaya kuchukua mifugo ya wanainchi.
     
  2. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi kumbe Sakaya ni wa C.U.F.? Nilidhani CHADEMA....lol. Sasa anapata wapi ubavu wa kuikosoa serikali wakati CUF na CCM ni wamoja ?Ningemshauri ahamie CDM.
     
  3. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ushahidi kwa Bunge letu hili wala hauna maana. Pengine matokeo mtapewa 2014!
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Uliwahi kujiuliza kazi ya mbunge ni nini? anyway sitaki kuamini kama upeo wako wa ufahamu kuhusu hili umekomea hapo, too low.........
     
  5. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hadi anatia kichefuchefu akiomba ushahidi ambao haufanyiwi kazi.
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hivi ushahidi wa zito na mch msigwa uliishia wapi?
    bunge limeshakuwa kijiwe cha kucheza bao.
    chadema ni kuwasha moto tu hata kwa matusi kwani hakuna matusi mabaya kama kuweka sheria na kushindwa kuzisimamia.
    hakuna cha kuthibitisha wala nini ni mawe tu
    serikali legelege huzaa serikali pumbafu.
     
  7. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red. Usiulizie kazi za mbunge ndugu, Ulizia kazi za mbunge wa CDM kwasababu CUF hawafanyi kama tulivyowatuma.There is an incredible difference btn CDM MP and CUF MP when it comes to opposing the government by criticizing its policies, suggesting the alternatives and keeping the public informed.
     
  8. MANI

    MANI Platinum Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    That's very clearly stated, thanks mkuu!
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,274
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa buinge huoneshwa live na wanapopeleka ushahidi kama hauzungumzwi live ni wajibu wa wabunge kuutoa live nje ya bunge pia ili wananchi wawe mahakim.
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwa mara ya kwanza tangu nimeanza kusoma post zako hapa jf, leo Faiza Foxy angalau umepost wazo lenye kaumaana flan! Au ndio shetani akizeeka anakuwa malaika?
     
Loading...