Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la wizi wa masanduku ya kura Kisarawe, Chadema yashinda uchaguzi wa Marudio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mikael P Aweda, Jun 19, 2012.

  1. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wiki chacha zilizopita nilianzisha uzi hapa JF wa kuahirishwa kwa uchaguzi wa kijiji cha Mwanzo Mgumu, kata ya Msimbu wilayani kisarawe Mkoa wa Pwani ( Nyumbani kwa Baba Riz 1) kutokana na 'mabaunsa' wasiofahamika kuvamia chumba cha kuhesabia kura na kutokomea na masanduku yote yaliyohesabiwa kura na yasiyohesabiwa kura. Vile vile nikasema kuwa wakati huo Chadema walikuwa na zaidi ya kura 100 zilizohesabiwa huku CCM ikiwa na kura zaidi ya 20.

    Nikasema kuwa Uongozi wa wilaya haukuweza kumchukulia hatua mtu yo yote pamoja na wananchi kuwataja wahusika siku chache baada ya tukio hilo. Nikawapa Changamoto waandishi wa habari watupe undani wa habari ile na kuziweka magazetini.

    Habari ile ilileta ubishi mkubwa sana hapa JF wengine wakisema Aweda anafanya proganda za Chadema dhidi ya CCM.
    Hata hivyo, leo naomba kuleta taarifa rasmi kwamba Chadema wameshinda uchaguzi huo uliorudiwa na kufanikiwa kuitwaa serikali ya kijiji kwa mara ya kwanza ktk wilaya ya Kisarawe (mkoa wa pwani, Ngome ya Baba Riz 1, to the best of my knowledge).

    Huu ni ushidni wa nguvu ya umma kwa sababu serikali ilifanya juhudi kubwa kuwatisha wananchi ili wabadilishe maamuzi yao kumchagua mtu wasiyemtaka, lakini wananchi waligoma kufanya hivyo, uongozi wa wilaya ukafyata mkia na kukubaliana na matakwa ya wananchi bila ridhaa yao.

    Uchaguzi ulifanyika tarehe 10 mwezi huu
    Kura zilizopatikana baada ya nguvu kubwa kutumika kuwashawishi na kuwalazimisha wananchi wabadilike bila mafanikio ni kama ifuatavyo;

    Chadema - Saidi Selemani Mulugendi 148

    CCM - Jabiri Nasoro Kibiriti 141

    zilizoharibika 13.

    Waliokuwa wanasema kuwa nafanya propaganda dhidi ya CCM sasa kubalini kwamba nilikuwa na sema kweli.

    Naona CD ya ccm ya Ukabila imepotea, ya Ukanda imepoteza wateja na sasa ya udini nayo imeanza kuchuja (Mwanzo mgumu Msimbu wakristo 5%).. Je, ni CD gani sasa itazinduliwa na ccm? ya Chama cha vurugu? Kazi kwao. Mimi sipo.
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Viva Chadema
    Pipoz Pawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ngome baba ya baba riz kushney.....! Aweda hongera kwa kutuletea kilichofuata naukumbuka sana ule uzi wa kwanza, pamoja na hila zao awam hii lazma wafyate mkia, ingekuwa poa ungetuwekea na idad ya kura kabisa.
     
  4. mashami

    mashami Senior Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nguvu ya umma haishindwi kamwe...T2015CDM
     
  5. h

    hans79 JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ipe uhai taarifa yako, mfano jina la mshindi, kura alopata nk. Jamii ya .com inahitaji taarifa zenye uzito timilifu.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukiona watu wa Pwani wameamka ujue ukombozi tayari. Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeez poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer.
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duh! Mpaka Pwani! Au Kisarawe nayo imehamishiwa Kaskazini! Magamba Kwishney!
     
  8. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    CDM ni ya kanda ya KASKAZINI. Hivi pwani ipo wapi vile?
     
  9. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank you God. Mungu aendelee kutuepusha na huyu shetani CCM.
     
  10. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Weweweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.Peoplezzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Eeeebwanaeeeee....hii sasa ni bara mpaka pwani.....
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    si habari ndogo hii
     
  13. S

    STIDE JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Yaani home kwa mkuu wa magamba!!? Hii aibu mfululizo ataiweka wapi!?
     
  14. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Oh.. Yes. Si ndogo kabisa.
     
  15. D

    Danho Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni mwanzo tu kwa CDM kwa upande Pwani..
     
  16. S

    SHIMBONONI Senior Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mkuu Aweda, Asante sana kwa Taarifa.
     
  17. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Siku zote, mvumilivu hula mbivu, na Mwenyezi Mungu hujibu sala za waja wake. Viva Chadema, viva wanachadema wa pwani na wananchi wote wa pwani.
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu, kwa kazi kubwa tunayoifanya ya kupambana na magamba, it is obvious kwamba hakuna uchaguzi tunaoshindwa! Swala linabaki tu kwamba wasimamizi wanaamua kumtangaza nani. Hiyo ndiyo changamoto iliyobaki. Otherwise ccm ilishakufa zamani. Hongera wana Kisarawe kwa kuhakikisha mnapata mnachokitaka!
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ndo maana kwenye bajeti yangu mwezi huu nanunua gwanda! Chadema chadema pipoz pawa
     
  20. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 819
    Trophy Points: 280
    Hapa sasa ngoja kabisa nitafute suti ya rangi za cdm niiweke tayari kwa 2015!!manake target yangu ya mwisho ilikuwa pwani.
     
Loading...