Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la Wazee EAC: Litaisha lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Iteitei Lya Kitee, Oct 29, 2008.

  1. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2008
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Taarifa zilizofika hivi punde ni kuwa wale wazee wetu wa iliyokua Jumuiya ya Afrika Mashariki wamekuja na style mpya ya kushinikiza madai yao baada ya kuamua kufunga barabara ya Ali Hasan Mwinyi karibia na Salender ili kuonyesha ni jinsi gani wamechoshwa na usanii na uonevu huu wa serikali yetu.
    Hii ni hatua mpya binafsi nimependa style yao LAKINI JE SERIKALI YETU ITAWASIKILIZA au ndo yale yale ya kuziba masikio?

    Taarifa zinasema kuwa kikosi cha askari kimetumwa kikiambatana na gari la maji ya kuwasha kwenda kuwaondoa bara barani.
    Habari ndio hiyo,
    KWELI TUMECHOKA NA MFUMO HUU WA LICHAMA HILI LA JEMBE NA NYUNDO huku kiukweli NI UFISADI NA UBINAFSI
     
  2. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2008
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kandoro anaongea nao sasa
     
  3. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Usalama wa taifa uko wapi?

    Mmambo kama hata kipindi cha mwalimu hayakuweza kutokea ila leo yamezidi sana

    Nchii hii Rais hana uwezo na madaraka.

    Usaniii umezidi,kipindi kile Zuma amekuja hapa nilizungumza naye alilaumu sana RAis kushindwa kuwalipa wastaafu na alimwambia JK kama ameshindwa kuwalipa wastaafu basi awaombe ANC wamsaidie Kulipa.

    wastaafu wamevua nguo kwa sasa

    RAis alianza kucheka cheka.

    Now Naungana nao,.JK might be one term President.
     
  4. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2008
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    FFU wameingia sasa magari yanaanza kusogea
     
  5. Mnyonywaji

    Mnyonywaji Member

    #5
    Oct 29, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee wa EAC wametolewa bararani kibabe na sasa magari yameanza kupita. Kandoro na Kova hawakusikilizwa kabisa. Kule Kigamboni nako kivuko kimenasa kwenye mchanga na watu wengi sana wamenasa.
     
  6. Ncha

    Ncha JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2008
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kweli. watu wanadai haki ya msingi wanapewa majibu ya kisanii sasa wanatafuta njia yoyote wapate haki yao. kielelezo kigine cha utawala tulio nao. hakuna viashiria zaidi ya hivi. waalimu ndio walishindwa kufanya kweli

    magari hayaendi kabisa. wanaambiwa wapite morogoro road.
     
  7. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #7
    Oct 29, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ipo......
     
  8. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2008
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    it means presdent kikwete is not aware of what is going on au ameamua tu kuwa kimya huku wazee wetu wakiendelea kuteseka kwa kudai mafao yao?ifike mahali watanzania tuamue kwa pamoja kuwa 2010 kikwete na serikali ya kifisadi isirudi madarakani maana sasa tumechoka na mogomo maandamano kila kukicha. KIWETE should be one term president.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Cha kusikitisha zaidi polisi wanawakamata wale wazee kwa ubavu jamani wale ni kama babu zao hao polisi kweli polisi ni kama mbwa akiambiwa kamata anakamata.
    Ila wazee wanaushirikiano walivyo ona wenzao wanaingizwa kwenye karandinga na wengine nao wakaamua nao kuingia kwenye karandinga.
    Sasa sijui wanawapeleka wapi jamani?
    Wanadai jasho lau serikali inawapiga dana dana.
     
  10. Mnyonywaji

    Mnyonywaji Member

    #10
    Oct 29, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo tumejionea mengi kwa kweli...Kandoro, Kova na Kimbisa wakiongoza magari. Tusubiri tamko la serikali kuhusiana na hali hii...hasa hasa Rais Kikwete atakapoongea na taifa mwisho wa mwezi kama ilivyo ada.
     
  11. n

    nat867 Member

    #11
    Oct 29, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndugu wanajamvi, wastaafuu wa East Africa Community wameonyesha kwa vitendo kwa kujilaza katikati ya daraja la Salender tangu saa moja leo ikiwa ni ishara ya kudai haki zao. Maadam asilimia kubwa ya viongozi na watendaji wa serikali wanatumia barabara ya mwinyi kuingia mjini basi wazee hawa waliamua kufanya vitu vyao hapo.

    kwa nini wahusika wasimalize matatizo yao badala ya kuendelea kuwa arrogant? nasikia Kandoro (RC wa DAr) alikuja kuwaomba waondoke akiambatana na wakuu wa polisi.

    na bado!!! may be itumike tactic hiyo kudai mafisadi wote wa EPA washitakiwe kwa kosa la jinai na si wale wachache watakaotolewa kafara.
     
  12. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukiona wazee wa umri kama huu nao wameamua kulala barabarani ili kuishinikiza serikali iwalipe mafao yao basi ujue kwamba serikali haina nidhamu kwa wazee wa nchi nzima. Tanzania ya amani si ile tunayoiimba katika halaiki. Sasa imekuwa ni nchi inayoongozwa na viongozi waliokubuhu jeuri. Ifike wakati mkawapa heshima zao wazee hawa kuliko kuacha wakaharibu "image ya Tanzania katika siasa za kimataifa. Ni aibu sana kudhulum wazee kama hawa.
     
    Last edited: Oct 29, 2008
  13. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2008
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duh.hiyo kali
     
  14. ChocolateColor

    ChocolateColor Member

    #14
    Oct 29, 2008
    Joined: Jul 18, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasikitisha kwakweli
     
  15. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #15
    Oct 29, 2008
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kwa kweli wazee walikuwa wanasikitisha kweli ila nawaunga mkono nitajaribu kuwaletea picha ila kwa sasa wameondolewa kwa nguvu na barabara inapitika foleni ni kubwa sana
     
  16. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2008
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maskini wazee wetu.
     
  17. D

    Dungulee Member

    #17
    Oct 29, 2008
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wazee wawatu wamechoka ile mbaya nawaona hapa ndio wanapita barabara ya bibi titi karibu na maktaba kuu ya taifa.sijui hata wanakwenda wapi wakongwe wawatu.Kweli hii serikali ya kikwete sijui baada ya miaka miwili itakuaje
     
  18. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asasi za kijamii zinazojali na kupigia kelele haki za binadamu watakuwa wamefanya la maana sana wakienda kwenye matukio kama hili. Uwepo wao ungekuwa na nguvu zaidi kuliko kauli wanazokuja kutoa baadae.


    Kuna sheria inayoweza kuwaweka matatani? Mfano, wakienda pale na kuwapa maji ya kunywa waandamanaji?


    Bravo kwa wazee wa EAC! Nasubiri picha kwa hamu.
    Message sent and DELIVERED!






    .
     
  19. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2008
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    yani hawa wazee wanatia huruma kupitiliza, Baada ya kutangaziwa wanaombwa kuachia njia walihiari na kuondoka ila jeshi likaona bado haitoshi kuwaacha waondoke polepole bali waliwasweka wengine kwenye karandika lao na hatujui wamewapeleka wapi. Kandoro amelaani vikali mkutano huo aliouita ni haramu na kuwataka wazee hao kuendela kuwa na imani na serikali yao makini.
    Our ears are close to capture what will happen to those taken by police.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145


    Hao wanakuja maeneo ya bustani Mnazi mmoja ndo kijiwe chao kikubwa pale na mipango yote wanapangia pale.
    Mida flani nitawazungukia kujua nini kinaendelea.
    Lakini serikali haiwafanyii fair wazee wana doc. zote lakini ndo kwanza watendaji wa serikali wameweka pamba kwenye masikio yao.
    Jamani tujiulize hizi pesa wanazo wazungusha wanazungushia kwenye biashara zao nini.Lazima tujue.
    Isije ikawa kama Kandoro pesa za michango ya shule yeye anajinadi kwao Iringa kwa kutaka kugombea ubunge 2010.
     
Loading...