Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la umeme nchini sasa limeingia ktk sura nyingine - LUKU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hhm, Aug 30, 2011.

  1. H

    Hhm Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari za asubuhi wana jamii wenzangu, hivi, mna habari kuwa kama tatizo halitatatuliwa Leo itakuwa ni siku ya nne tangu kukosekana kwa mauzo ya umeme nchi nzima...na sababu network hakuna.

    Hii nimeshuhudia mwenyewe jana mara baada ya kuzunguka mji mzima na kukuta kundi la watu wakisubiri huduma ambayo haijulikani itapatikana au laa...hali watu wakiwa wenye hasira kali walilaani na kutoa maneno makali sana jambo ambalo hata mimi nilijikuta napandwa na hasira juu ya sirikali hii ambayo kimsingi inaonekana wazi imevurugika na kukosa mwelekeo. Ambapo sasa naweza kusema kuwa, pamoja na kuwa na mgao mkali wa umeme bado hata upatikanaji wa umeme huo mdogo ni wakusuasua.

    Hivi unapokwenda kununua umeme halafu unaambiwa network hakuna, inakuja na kuondoka....jambo lakusikitisha sana, jana nikiwa katika kuhangaika kutafuta umeme nilikutana na shuuda mmoja aliyekuwa anatafuta umeme tangu majuzi na kushuhudia kuwa hawa mawakala wanaouza umeme wa luku wamekuwa wakidai rushwa ili mtu apewe favour Kila network inaporudi na wamekuwa wakitoa 5000/- .

    Hii imenisikitisha sana sana.

    Sijui siku ya leo itakuwaje Ndugu zangu ila habari ndo hiyo.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Eeeeeee
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    ccm hao
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    utalia sana!!!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapa bongo panatisha sana ukifikiria lazima utalia..

    hongereni ccm na sirikali yenu juu ya nishati na maji..
     
  6. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    jana nimelala giza kwangu!hovyo kabisa hawa watu
     
  7. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi jana nimelala giza,ila nimezoea maana hata umeme wenyewe ndo hivyo tena
     
  8. d

    dotto JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni mwanzo wa kuizima mtela.
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivyo ni vitu vidogo tu vinarekebishika.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    The land of thirsty!
    The land of hunger!
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mimi nishindwa kumuelewa mleta hii topic,......Umeme wenyewe hakuna sasa wewe unataka uuziwe unity ili uzipeleke wapi?
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,575
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    we unafikiri mmewacho,olea kwenye upatakanaji wa umeme fedha za DHARURA ZITALIWAJE??
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,108
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    hivi rejao ccm wamekupa nini?pamoja na matatz yooote we upo nao tuu au we ni rz one umeficha id hehehehe siku ukishtuka utakuwa umechelewa na huna pa kuhamia
     
  14. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Kwani ni lazima msubiri network ya tanesco wakati moto upo juu ya paa la nyumba yako? Unachoweza kufanya ni kuunganisha umeme wako kwenye switch direct. Wakikuuliza tanesco kwa nini umefanya hivyo, waambie kwa kuwa nchi hii kupitia taasisi zake hawatendi tena haki, nasi tumeamua kutoitenda kwa niaba yao. Pia wape pesa inayolingana na wastani wa umeme unaotumia kwa mwezi. Kosa ni lao tanesco na wala sii lako.
    [Za mbayuwayu usisahau kutia zako].
    .
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mkuu cheki na vishoka wakupe kitu live nchi ishauzwa hii kama noma na iwe noma
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwanini ujiumize kukimbilia matatizo?
    Siku Upinzani wakijipanga, wakawa na sera za maana na zenye tija..nitawaunga mkono!
    Mtu mwenye akili zako huwezi kusupport vyama vya kuhuni kama CDM!
     
  17. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo CCM wana sera nzuri siyo?Una matatizo katika mfumo wako wa kufikiri.Wewe unaona nchi inatumbukia shimoni( kila siku afadhali jana)bado unakomaa,mijitu mingine bana au ndo nyie mnaofikiri kwa .................
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mi nipo kijijini bwana, umeme haunifai kitu. jiko la kuni, pasi ya mkaa, ximu ya betri size AA. CCM hoyeeeee!
     
  19. JS

    JS JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona msirekebishe kama ni vidogo mnasubiri nini sasa???
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mimi sina umeme maana natakiwa ninunue nguzo tatu ili uingie kwangu jana nimelipia nimeambiwa by next three days utawaka, hivyo nitaingia rasmi kwenye changamoto ya wapi pa kununua umeme, naipenda sana Tanzania lakini basi tuu, nisiseme mengi nisije itwa mdini na mchochezi. Hivi inaingia akilini kununua nguzo moja kwa wastani wa Milioni moja na zaidi? ili niweze kupata huduma ya umeme na ikumbukwe kwamba nguzo hizo zitaendelea kuwa mali ya Tanesco.
     
Loading...