Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la TRL

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilema, Dec 2, 2009.

  1. kilema

    kilema Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafanyakazi wa trl wawatolea uvivu menejimenti ya gobacholi wa rites. Wawatoa nje ofisini
     
  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Mode. unganisha basi hii na zile nyingine!!
     
  3. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sio lazima, awe mod, hata sisi tunapoona kuna thread inayofanana na ya mwenzio unganisha hapo hapo badala ya kuanzisha ya kwako. tuwe wastaalabu
     
  4. kilema

    kilema Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda kikosi reli awaokoa. Tayari msalaba wa tumpeleke kwenda kuzika ulikuwa tayari
     
Loading...