Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la Polisi kukatwa posho elfu 50: Mnyika ishike pabaya wizara mpaka kieleweke

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Original Pastor, Aug 11, 2011.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana JF lile sakata la Polisi kukatwa posho yao ya TSHS 50,000 Limeishia wapi? Mh, Mnyika wasaidie hawa watakutetea sana hawa Ingawa waliuwa watu wetu kule Arusha.

    Wana JF walinda amani wetu wanakatwa posho bila sababu za msingi na zinaingia kwenye akaunti ya Waziri Sasa sijui Itakuwaje? Hawa tukiwatetea watatufaaa uchaguzi 2015 kupalilia shamba.

    Washapiga na mikwara huku:
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unalosema ni kweli,kwani tangu mwaka juzi posho yao ya chakula ilitakiwa iwe 150,000/= lkn zinakatwa na kuingizwa kwenye akaunti za vigogo wa wizara. hivi ss wanalipwa laki moja tu,sakata hili lilianza tangu kipindi cha IJP mahita ambapo posho ilikuwa inakatwa 25,000/= ambapo askari walikuwa wanalipwa 75,000/= badala ya 100,000/= ambapo ilisemekana hiyo 25,000/= inapelekwa kwenye ujenzi wa nyumba za polisi. Huo ni uongo kwani mwenye jukumu la kujenga hizo nyumba ni serikali kupitia wizara ya ujenzi!

    Pia mnyika naomba uhoji pesa zinazotokana na malipo ya askari polisi wetu walioko ulinzi wa aman huko darfur zinapelekwa wapi kwani kwa mujibu wa taratibu,Umoja wa Mataifa unailipa nchi inayochangia askari wake kwenye ulinzi wa aman,ifahamike kuwa kila askari anayelinda aman nchi yyt,nchi inalipwa pesa na zinakuja nchini kwake. pesa hii ni tofauti na posho anazolipwa yy mwenyewe kujikimu huko aliko! kuna ufisadi mwingi wizara hii!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    hizi nazo zimeenda kwa shimbo ama safari hii kwa MWEMA??
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani Shimbo ndio CDF?

    Au ndiyo yele yele Abdulrahaman Shimbo na Said Mwema.

    UDINI MTUPU
     
  5. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hE! NA HAYA YAMO?
     
  6. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    barubaru mwanamagamba leo umeona udini na sio ukabila,ongeza na mkuu wa kaya na makam wake
     
  7. T

    TERREL Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mbona maelekezo yanatolewa na sacp (ruvuma) na sio igp / afisa utumishi wa wizara husika?
    Please let someone responsible clear the dought. We need no blaa! Blaa! About seroius issues like this
     
  8. Josephine

    Josephine Verified User

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Soma vizuri neno kwa neno,barua hii imetoka kwa kamada wa Mkoatu wa kwa,maagizo haya yametumwa kwao nao wametoa kwa wadogo watu wao.

    Tusubiri wanaweza kutuletea taarifa zaidi.si wapo humu!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kwa jeshi la Polisi tusubiri ya JWTZ itakuwa ni kichekesho.
     
  10. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hii kali tusubirie tuone nini kumbe hata polisi wamewachoka sasa sijui wataishije maana ndio walikuwa wanawatetea
     
  11. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tena imekuja wakati mzuri maana IGP ameomba akutane na wabunge Dodoma siku ya Jumapili, August 14, 2011 awafunde kuhusu UTII WA SHERIA BILA KULAZIMISHWA.
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni zaidi ya muijuavyo.
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo kuna posho ambazo askari wamekuwa wakidhurumiwa!ipo siku dhuruma itawaponza CCM!!
     
  14. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii nchi kiboko aliyenacho anaongezewa zaidi.
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Watanzania sasa wameamka kila kona maana barua kama hii toka ndani ya ofisi ya kamanda imeanikwa mtaani kila mpita njia anaiona sirikali ya Kikwete blabla tu.

    Kudhibiti hali hii tena ipo kazi, vinginevyo serikali inalazimishwa na umma kujenga utandawazi.
     
  16. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukitaka kujua polisi na JWTZ hawaipendi ccm,nenda mwanza,katika kituo cha kupigia kura mabatini ambapo ndipo ilipo kambi ya polisi,masha alipata kura 4,katika kituo cha kupigia kura lugalo dar kikwete alipata kura kumi!
     
  17. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa huo mshahara wanaoutoa hautoshi kwa mapolisi, hebu fikiria, asilimia kubwa ya polisi ndani ya jeshi letu siku hizi ni vijana, wakiwa kama vijana nao pia lazima wanakuwa na mahitaji na matamanio mengine kama walivyo vijana wenzao wasio mapolisi, mbali na hao vijana wazee pia nao hawawezi kukaa kambini maisha yao yote, ni lazima watataka kujenga nyumba zao na kadhalika baada ya kustaafu, hivyo kutoa mshahara mdogo kwao ni sawa na kuwaambia kwamba nendeni mkaongeze kipato chenu kwa kuomba rushwa. Serikali inatakiwa ikumbuke na kuwajali hawa watu sababu ndio wanaotakiwa kulinda usalama na mali za wananchi. Mimi kwa maoni yangu nadhani hapa lazima kuna mtu atakuwa amegusa maslahi ya mwingine, na njia pekee iliyobaki kwa viongozi wetu katika kutatua matatizo ni kutoa vitisho. mimi nawaambia polisi msitishike, piganieni haki yenu kufa na kupona, msiridhike kuomba vijirushwa mbuzi huko mitaani, sababu tunasikia wengine mnaomba mpaka rushwa ya Tsh 100. PIGANIENI HAKI YENU!!
     
  18. p

    plawala JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna aliyesalimika na uwizi na unyanganyi wa haki unaoendeshwa na mfumo uliopo,tuungane kuupinga ukoloni mweusi
     
  19. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br /
    nikutowasamini maaskari wa chini .WE FIKIRI ASKARI ANAPEWA SILAHA ANAKWENDA KULINDA BANK ATA SH 200 MFUKONI ANA
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,285
    Likes Received: 11,659
    Trophy Points: 280
    Salaam alekhum Sheikh ubwabwa,Pole kwa saumu ila usijali coz ukimaliza mfungo kwenye ile sherehe yako ya kuazimisha siku 30 za kushinda njaa tutakuchinjia yule mwanakondoo wa maajabu mwenye baka leupe ubavuni.
     
Loading...