Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la pension: Waziri kivuli wa kazi wa CHADEMA kaingia mitini

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by thread critic, Jul 24, 2012.

  1. t

    thread critic Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili sakata la amendments za pension tulitegemea kusikia maoni toka kwa waziri kivuli wa kazi wa CHADEMA waje na hoja mbadala lakini kimya

    hajulikani ni nani na haieleweki kwa nini kaingia mitini

    hii inaashiria nini?
     
  2. d

    dguyana JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa unafikiri atasema nini wakati watu wamekaa tu NDIOO NDIOOO!! Na mi nadhani zile ndio wameaplify kitu pale sio bure. Yaani hadi utumbo kama huu waliitikia ndio kweli?
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    Wanaodhani CDM ni muarubaini wa matatizo ya waTanzania wanakosea sana.
     
  4. t

    thread critic Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa tofauti yao na CCM ni nini?
     
  5. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Nadhani waliosema Dioooo wameshinda,napenda kuchukua fursa hii kumpongeza mh wazari kwa kazi nzuri.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Muarubaini wa matatizo ya watanzania ni watanzania wenyewe. Lakini wa kuwasemea? Jibu lipo pale ulipopigia mstari
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hata cdm wakiingilia kati ,je wananchi wako tayari ku support?tuache unafiki!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Based on the fact, kwa hii ishu ya pensheni wabunge wa chadema walipigwa bao la kisigino. Mswada ulipitishwa bungeni April 13, na Beruberu akauweka mkono fasta. Mpaka leo wapo kimya! Au chadema na wao hawa shida na kura za wafanyakazi?
     
  9. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wafanyakazi wa Tz ndio wapiga kura na wapiga debe wa ccm so wanavuna walichopanda. Maoni ya CDM yatasaidia nini wakati watu wameliwa tayari?? next time enyi watanzania fanyeni mabadiliko ya kweli kwa maslahi yenu. Ni nani hutumika kupanga mikakati ya ccm? nani husafirisha chumvi na kanga kwenda vijijini? Wafanyakazi wa tz wana sura mbili na hili litawagharimu sana safari hii. CDM wakipiga kelele wafanyakazi wanawachungulia madirishani na kusubiri kuona kitakachotokea badala ya kuwaunga mkono. Nafurahi kwa sababu sheria hii ihawahusu pia wale mabingwa wa mabomu na risasi za moto.
     
  10. P

    Pulpitis Senior Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafanyakazi mnasubiri nani aje awalilie kilio chenu, mnaleta vyama vyenu nendeni mahakamani au muandamane mpigwe mabomu, sheria hii nzuri sana hawahusu wabunge , wala jk.mtabaki kusuburi chadema wawatetee wakati kura mnapigia ccm.kama hamko pamoja na ccm mbona Payee imeongezwa mkono kimya tu, ili nalo kaeni kimya.
     
  11. t

    thread critic Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mtu alisema CHADEMA ni sawa na CCM B
     
  12. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Na CUF je?
     
  13. t

    thread critic Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF ni CCM lakini CHADEMA wao na CCM dam dam
     
  14. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mnawaonea bure tu,mswada ulipitishwa mlango wa nyuma,nyie c mmeona hata magamba wameushtukia wanataka kureviiew,chadema wapo makini hawawezi kupitisha huo ujinga wakuu!
     
Loading...