Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la MV Skagit si liko Mahakamani?!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Emma Lukosi, Aug 3, 2012.

  1. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ..Wachambuzi wa mambo naomba munisaidie swala hili;
    Hivi sakata la mv skagit wahusika si wameshafikishwa mahakamani?!. sasa mbona bado linaendelea kuzungumziwa bungeni na Kwingineko?!!
     
Loading...