Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la muro;mkuu wa upelelezi;kamishna wa polisi aibu tupu;mwema tuifwaitilie hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 19, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Wapendwa
    kwa wlaioona jana taarifa ya habari ya tbc kesi ya jerrymuro imezaa kesi nyingine juu yake baada ya mshitakiwa aitwae deogratias kusema aliitwa mbele ya mkuu wa upelelezi kanda ya dar es salaam na kamishna wa polisi kbw kasala na kuletewa karatasi ambayo ilikuwa juu yake imewekwa karatasi nyingine na kuambiwa asaini..alipokataa bw huyu aliambiwa asiposaini watamakesure wamemfunga akauliza kwa nini akaambiwa na mkuu wa upelelezi bw CHARLES MKUMBO sisi mtu wetu ni jerry muro amelizalilisha sana jeshi la polisi na niachokwambia hii saini ndio itakayokutoa ..na hii amri sio mmimi ni jkutoka makao makuu

    JAMANI WATANZANIA NIMEANGALIA MWILI UKASISIMKA NIKASEMA KUMBE SEGEREA/KEKO NA MAGEREZA MENGINE YAMEJAA WAFUNGWA WENGI WASIO NA HATIA ..EMBU ANGALIA KAMA HILI ANAAMBIWA AMRI IMETOKA JUU JAMANI WATANZANIA TUWATAFUTE HAO WA JUU WATUELEZE WANATAKA NINI???HII KESI WENGI WALIONGEA MWEMA AKASEMA ATAISEMEA MPAKA LEO HII...ANYWAY TUSUBIRI UKWELI JAMAA WAMEITWA WAJE KUELEZA
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Mwili umekusisimuka kwa sababu hujui kinachoendelea. Muro mla rushwa ataenda jela safari hii
     
  3. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kesi ndani ya kesi..hapatoshi ila kwa kweli tuna kazi kupambana na matukio ya namna hii. polisi hii ni kashfa wanayo miaka kibao kwa kisingiziom cha upelelezi ila uonevu huu yahitaji miujiza kuutokomeza coz wengi wanaofanyiwa hawajui sheria na hawana utetezi so hukaa kimya kuogopa wasijiingize matatizoni na WAKUBWA..
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    polisi wengi ni aina ya zombe, wezi, warafi na kazi yao ni kubambikiza kesi tu na kutafuta utajiri hata kama jeryy alitaka rushwa lakini ukweli uliopo ni kuwa jeshi la polisi lilikuwa linamtafuta kiaina ili kumkamata baada ya kuwaumbua kwa rushwa wanazokula
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Muro alijisahau sana akaona yuko juu ya sheria na wale wajinga wachache waliokuwa wanamtuma kwa manufaa yao ndio wamemmaliza, kesi hii haruki lazima akanyee ndoo.
     
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dont know whether i will ever stop wondering of zis country's issues!
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Iinnocent until proven guilty
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    innocent until proven guilty
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    innocent until proven guilty
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Huu ni ukweli lakini kimazingira tu hata mimi nisyekuwa mwanasheria najua. Andrew Chenge ni guilty. Huyu Jery Muro mazingira yanamfunga. Alikuwa msanii.
     
  11. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wewe lazima uwe fisadi tena siyo mdogo,
    Nadahani wewe ndo hujui kinachoendelea, Polisi hawa ni kama ni bora ya mbwa ambaye akiamrishwa kwa mtu asiyehatia hawezi kumng'ata tu ila kumshtua.

    Jerry hana kosa lile ila Polisi waliona aibu na wameamua kumkomoa, Lakini Mungu siku zote huwa anaona, Na ukitaka kufaya Dhuluma lazima akupige changa la macho upofuke.

    Hao wakubwa miaka yao ni michache maana wanawaacha wala rushwa wakubwa na kuwatia hatiani wapiganaji.
    Kwani Kubenea ilikuwaje, na wapiganaji kibao.
    jamani hawa watu pamoja na nyie washabiki wake mtatupeleka shimoni.
    Lazima wajue kukomoana siyo utendaji mzuri, walisubiri atoboe ile rushwa ya polisi ndo wamtolee hilo?
    Nakwambia lazima wataingia upofu kutoka kwa Mungu!!!
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Jerry kakomolewa na na kesi ya kupikwa! Kama kweli hakimu atakuwa na haki, kina Jerry watatoka salama.
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Aug 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Polisi wa nchi hii wanafanya kazi ngumu sana, ila wachache wanaharibu utendaji wao, Kova anaharibu sana kazi ya polisi, huyu ni mpenda sifa , ujiko na mtu wa kariba ya makamba na tabwe hiza.
    anafanya kazi ili aonekane, hii kesi itataliabisha JESHI letu la polisi, kwa upuuzi wa wawachache.
     
  14. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hii siyo kweli, He is not Guilty hata kama watachora vema mipango yao lakini Itakuwa bure, mnachopaswa kujua ni kwamba waliamua kumdhalilisha kwa kazi aliyofanya

    Kwani yeye si alikuwa anaonesha LIVE bila ya kutafutiza,
    Ona sasa wao wanavyohangaika kutafuta ushaidi, Kwani Kamera za CCTV si zingetosha?
    Mbona hawatokei mahakamani wanachora nini na wao ni wapelelezi wasomi, wakati mwenzao alikuwa anachukua kamera na kuweka tu runingani na kila mtu akaona.

    Tungeni wee na mkitumia nguvu zenu mshinde, Mungu atawagonga ngooooo! mtatia aibu maana bado hawajaacha.
     
  15. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Tena wamepika vibaya, wanapikia uji kwenye mkaa,
    Ni nguvu zao tu ndo zinawalinda, Kwakweli wamezoea kupika kesi ili wawanyamazishe watu.
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Jerry alifanya kazi nzuri lakini nayeye msanii tu/ sasa amekutana na wasanii wenzake kazi kweli kweli
     
  17. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hatanyea ndoo kabisa, Kuwa chini ya sheria nu Kuficha maovu, au Kuwa juu ya sheria ni kuyalipua maovu ya watu wanaotakiwa kutoa huduma kwa watu na kuaamua kushibisha matumbo yao bila aibu?

    Yeye alisahau tu kuwa polisi wameshika mpini naye makali. Na alipaswa kuwa Muoga kama watanzania wengine tulivyo.
    Hakujua kuwa wana kila aina ya kutwisha mtu kesi hata iwe kubwa vipi.
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    .
    Wapenzi wa Jerry na wote mnaikubali kazi yake, msiwe na wasiwasi, Jerry atashinda kesi, polisi wana very weak case agaist him, kesi zote za rushwa zinahitaji strong evedence to make conviction, vitu ambavyo havipo.

    Sisi hatuna Cybe law hapa kwetu, na Electronic evidence ya video kupitia CCTV camera is in-addmisable evidence, hivyo hakuna kesi hapo, ni kuchafuliana tuu majina na kupotezeana muda.

    Tatizo ninaloliona, hata kama Jerry atashinda hii kesi, he will never be the same Jerry again. Ndivyo yaliyomkuta O.J. Simpson, hata kama alishinda kesi, he was never the same again.

    Ushauri wangu kwa Jerry, kesi ikiisha, arudi shule akapige Masters ya kitu alichosomea pale UDSM.
     
  19. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sawa mh. hakimu
     
  20. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jeshi la Polisi ni uozo mtupu. Nilitarajia mengi kutoka kwa Mwema lakini kwa kuwa kazungukwa na wala rushwa, wasio jua kazi na wenye shule kidogo inakuwa vigumu sana kubadilika kwa jeshi hilo. Kuna matukio mengi sana yanayothibitisha kuwa Jeshi la Polisi uwezo wake ni mdogo sana tena haswa kikosi cha upelelezi. Inafikia hatua tunajiuliza wanacho peleleza ni nini? Mbona maovu kibao yanafanyika kila siku ndani ya bongo na hakuna kinachofanyika. Wengi wao wamechoka kwa pombe za ofa na ndo hizo zinazoharibu utendaji wa kazi zao. Mie nina imani kuwa Jerry alikuwa anawindwa ili anamalizwe kwa kazi zake nzuri alizokuwa anafanya. Na huenda muajiri wake wa zamani anahusika katika mkakati huo.
     
Loading...