Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la Million 300 Lawaka moto Voda, Kigoma all star wajieleza!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Red one, Jul 31, 2012.

  1. R

    Red one Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kile kinachoendelea kwasasa kwenye sakata la mgombea Urais 2015, kampuni ya simu za mikononi ya husika katika maandalizi hayo yenye Lengo la kumsimamisha mgombea Binafsi ama Mgombea huyo akagombee kupitia ADC na ndiyo maana ADC imewekwa Rangi za Chadema maana mgombea huyo atatokea Chadema na kujiingiza kwenye kambi hizo.

    Ilikuwa ni siku mbili kabla ya Tukio la Kigoma all star kwenda kufanyika ndipo wanamitandao hawo walipoenda Arusha kukutana jinsi ya kuendeleza mikakati hiyo baada ya kigoma, walikutana kwenye hotel ya Mount Meru hotel watu ni mmoja anayehusishwa na sakata la Urais 2015 kutokea Upinzani na Mwingine ni yule mnyonyaji wa wasanii Tanzania na msimamizi wa kituo kimoja cha Redio kwasasa kina mpaka Runinga.

    Mtandao huo wenye lengo la kudhoofisha Upinzani kwakutumia wanamziki hawo wanaowika kwasasa kwa kigezo cha Kigoma all star na kutaka kuzunguka nchi nzima kwaajili ya kujijenga kupitia vijana, inaelezwa kwasasa mabosi wa Voda wameanza kukinzana kuhusu faida watakayoipata kupitia project hiyo.

    Vile vile uchunguzi wa mambo unaendelea kuchunguza kwa kupata Data za picha pamoja na vikao vinavyofanyika mara kwa mara na vile vilivyofanyika kwa lengo la kuanzisha ADC. Mchakato huwo ukikamilika hivi karibuni tutamwaga data hapa kwa majina na sehemu walizokutana, japokuwa mtandao huu upo mpaka kwenye mamlaka ya nchi kwaajili ya kuhakikisha upinzani haufiki 2015.

    Tutajitahidi kuweka na majina ya watu wa mamlaka wa nchi wanaohusika. Ni taarifa tu, Ushahidi baadae.

    Update:naomba niweke taarifa sawa, makampuni yanayohusika na sakata hili yapo matatu kwasasa ni hilo moja ndiyo ushahidi upo hayo mengine tutayaleta uchunguzi ukikamilika.
     
  2. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah kama kweli bora iwe hvyo,liwalo na liwe,maana mgombea binafsi afadhali itakuwa,
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Red One, hii ni mpya inawezekana, maana ZZK kashajiapisha LAZMA agombee urais so connection na ADC? ukipata hizo data hebu tuweke...
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ukweli utadhihirika tu hata kama siyo leo. Vyama vya upinzani vina mapindikizi yanayohakikisha kwamba vyama hivyo havifanikiwi kufikia malengo yao.
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Haya ni mapya kwangu!
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu amesikia kilio cha muda mrefu cha kumtaka mungu atuondolee watu wafanyao mambo katika giza.Mungu atatuweka huru na kweli itatuweka huru.ole wenu wanafiki cha moto mtakiona
     
  7. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    jamani washindwe kwa jina la yesu..dunderheads
     
  8. d

    dguyana JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi Ikulu kuna nini pale?
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari hii haina ukweli wowote.
     
  10. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni mgombea binafsi hili wala sina mashaka nalo ila la kuleta chuki kwenye vyama vya upinzani hapo sijafurahishwa na mbinu hiyo, ni bora watumie mikakati miingine kuliko njama za kizamani na kwanza mgombea binafsi ni ngumu kuchukua nchi kwa mazingira ya kwetu, waafrica wengi wanapenda chama.

    Elimu bado haijawaingia na ndio maana sasa hivi watu wanaependa chadema tafikiri woote waliomo ni malaika ila kumbe ni binadam kama wao, vile vile mtu akisikia ccm tu mtu anasikia kinyaa tafikiri woote wameoza, so wengi wanaangalia vyama ingawa kama katiba ya mgombea binafsi ikipita itakuwa ina nguvu sana kwenye kugombea udiwani, na ubunge ila uraisi ni kujipanga kwanza. Wasitumie maji taka kwa kuwachafua wengine, wawe na njia mbadala.
     
  11. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usiseme upinzani maana hata ADC ni upinzani, sema CHADEMA ndo wanataka idhoofike na isifike 2015! Lakini hawawezi maana mtandao wa chadema upo hadi ikulu!
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    lengo ni kupunguza kura za cdm 2015, Na hawawezi.
     
  13. D

    Deofm JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hili Nakaribia kukubaliana nalo. Namkumbuka Spika mmoja wa bunge wa zamani aliwahi kusema kuwa watu wana wivu wa kike, pale alipohusishwa na kampuni moja ya simu. kwa sasa hivi nadhani ni mtu mkubwa sana kwenye chama kikubwa sana hapa nchini.
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Doubt any, get many

    lets go........................................................
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hii kitu ni kweli na mimi kitengo changu cha intelejensia kiko nusu ya kazi na vyama vinavyochunguzwa ni ADC NA CHAUMMA.pamoja na kauli ya waziri mwandamizi wa ccm kuwa chadema haina muda mrefu.
     
  16. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kama ni kweli basi mbinu hii itakua ni kudhoofisha upinzani, wakifika kwenye uchaguzi itakua ni kugawana kura tuu na mwisho ni kushindwa na mafisadi wataendele kula nchi, kweli usilolijua litakusumbua!!! tunasubiri ushahidi.
     
  17. N

    NG'ONGOVE Senior Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupe wewe huo ukweli ulioachwa na habari hii
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280

    umenena vema hilo ndilo lengo na anaye tumiwa anajulikana hakuna ubishi.
     
  19. N

    NG'ONGOVE Senior Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu mtoa mada endelea kutupa hizo updates ili na sisi tuendelee kujipanga kuyakabili haya manyang'au
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Nothing to discuss here, porojo dot com.
     
Loading...