Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la mifuko ya hifadhi ya Jamii limefikia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by jaridotcom2, Jul 27, 2012.

  1. j

    jaridotcom2 Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani naomba kuuliza hvi ile sheria mpya iliyopitishwa ndo itaendelea kweli au Bunge limefikia wapi maana binafisi naona kimya tu au ndo watu wameridhika?
     
Loading...