Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la Mauaji ya polisi Arusha: Makinda kamdhalilisha waziri mkuu Pinda!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Feb 23, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema aliingia matatani baada ya kuomba muongozo kwa spika akitaka aelezwa ni hatua zipi zinaweza kuchukuliwa endapo itabainika waziri mkuu analidaganya bunge na taifa? Baada ya kauli hiyo spika wa bunge anna makinda kutokana na ama ubabe wake au uelewa wake mdogo wa hoja akamtaka mh. Lema athibitishe bungeni kauli yake kwamba pinda kadanganya au vinginevo afute kauli yake. Baadaye baada ya kushauriwa na watu makini akaona waziri mkuu atadhalilika endapo lema atawasilisha ushahidi wake bungeni hivyo akamwambia lema apeleke ushahidi wake kwa maandishi. Wengi tulitegemea makinda angetoa hukumu kwa lema kwa kumdhalilisha waziri mkuu au angeuambia umma kwamba ushahidi unaonesha kweli pinda alidanganya.bunge na taifa. Nilisoma baadhi ya ushahidi wa lema kwenye gazeti la raia mwema ambao kwa kiasi kikubwa pinda alidanganya. Kwanza pinda alisema watanzania watatu walipoteza maisha wakati ukweli ni watanzania 2 na mkenya mmoja. Pili pinda anasema mauaji yalitokea takribani mita 500 kutoka kituo cha polisi wakati ushahidi unaonesha wengine waliuawa umbali wa kilomita tatu kutoka kituo cha polisi. Pinda pia alisema chadema wasiweza kushinda uchaguzi wa umeya kwa kua walikua na madiwani 14 na ccm wana madiwani 16. Kwanza kura zinapigwa kwa siri ukizingatia mgawanyiko uliokuwepo ndani ya ccm mkoa wa arusha ni wazi madiwani wengine wangeasi, pili chadema walishinda hai wakati walikua na madiwani wachache kuliko ccm. Hayo ni machache tu mengi anayo lema mwenyewe..
     
  2. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwanza mengi wanayo wananchi wa arusha wenyewe,lakini kubwa na la msingi pinda amepoteza uhalali wa kuongoza,sio kiongozi na lazima awajibike a
     
  3. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna marefu yasiyokuwa na ncha. Wataendelea kuumbuana wakati wanaekelekea kwenye anguko kuu..
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I wapi hukumu ya makinda kwa lema?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wengi pia tungependa kufahamu utetezi wa Lema...sikubahatika kuliona gazeti la Raia Mwema, lakini nadhani ilikuwa interesting!
     
  6. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    inasikitisha sana kuona ni jinsi gani serikali inashindwa kua makini hasa katika maslahi yanayowagusa wengi, nilishangaa sana baada ya kusuikia kutoka bbc kua serikali imeomba kesi inayo wahusu viongozi wa chadema iharishwe huku wakiendelea kukusanya ushahidi, je ushahidi gani? wakati mambo yapo bayana na watu walichukua video na picha mbalimbali? mi nadhani hapo kuna njama zinafanywa ili kuhujumu ukweli.
     
  7. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Je mara hii atalia tena?:A S 13:
     
  8. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mnafiki mkubwa huyo mtoto wa mkulima aliegeuka kua fisadi, hana lolote kinachomliza ni ulafi wake wa madaraka.
     
Loading...