Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la Mama Kikwete lajibiwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MziziMkavu, Sep 18, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    MAJIBU dhidi ya mke wa Rais Jakaya Kikwete anayokabiliwa na tuhuma za kutumia fedha za serikali katika kampeni limekanushwa na kutolewa ufafanuzi na chama hicho. UFafanuzi huo ulitolewa jana, na Mwenyekiti wa Kampeni wa Chama Cha Mapinduzi, Abralrahman Kinana mbele ya vyombo vya habari jijini Dar es Salaam.

    Kinana alisema kuwa, Mama Salma Kikwete anatumia fedha za CCM katika kampeni na si fedha za serikali kama inavyodaiwa na Dk. Slaa

    Alisema huku akijibu tuhuma hizo alifafanua kuwa, ni kweli Mama Salma alitumia ndege ya serikali katika kampeni zake za kanda ya ziwa ila CCM ilikodi ndege hiyo kwa wakala wa ndege za serikali na hawakuitumia kama kiongozi wa serikali na alionyesha stakabadhi ya malipo walipokodi ndege hiyo.

    Alisema ndege hizo za wakala wa ndege za serikali zinakodishwa na mtu yoyote na wao walifanya hivyo kama wateja na si vinginevyo

    Pia CCM kilimtaka mgombea huyo kuwajibika na suala zima la kampeni na si kuwema malumbano kila kukicha na kuacha shughuli muhimu ya kampeni ambayo inawakabili mbele yao.

    Awali mgombea wa urais wa chama cha Demokrasia na Maendeleo [CHADEMA] Dk. Wilbrod Slaa ilitakra chama hicho kujibu tuhuma kwa kukiri wanachama wa CCM hutumia fedha za serikali katika kampeni zake.

    Chanzo: NIFAHAMISHE Tanzania news portal .: Habari za Tanzania :.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Nafkiri wameisoma hii hata kama hawajibu...:becky:
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Stakabadhi zenyewe alizotoa Kinana ni fake. Huu si mwisho wa suala hili.
     
  4. C

    Chief JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2010
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hizo sio stakabadhi bali ni hati za madai. CCM bado hawajathibitisha kuwa wamelipa hizo fedha kwa kuonyesha risiti ya pesa kupokelewa.
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    CCM inaongozwa na watu waliopinda akili kama kinana, anaita waandishi wa habari kuwaonyesha hati ya madai (invoice) kwa kuvimbisha mashavu kuwa ccm wamelipa pesa kwa huduma ya kukodisha ndege. Kuna haja ya vongozi vilaza kama hawa wapewe darasa la kutofautisha stababathi na hati ya madai.

    Kinana hakikisha pesa za serikali zinalipwa mapema, mtalinyonga hili shirika dogo kama mlivyofanya ATC
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Dah, kumbe mtu yeyote anaweza kuikodi ndege ya rais? Incredible, basi si waipeleke tours? Haya maelezo kwa mwenye kufikiri vizuri hayaingii akilini!
     
  7. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia TFGA nao wathibitishe kuwa wamelipa VAT na TRA nao wathibitishe kuwa kodi yetu imelipwa!!!
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ndege ya Rais haimo katika ndege za wakala wa serikali!!
     
  9. V

    Vaticano Member

    #9
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe uliziona?
     
  10. V

    Vaticano Member

    #10
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo mkathibitishe nyie mliolikomalia hilo suala.
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Wee September, acha kudandia TGV kwa mbele. Utapata mimba bureee.

    Hizi mbona ziliwekwa hapa JF na kwa Michuzi? Kama hujui wee uliza kuliko kuanza kuonyesha ushamba wako hapa.

     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Nakubaliana nawe 100% huu siyo mwisho wa sakata hilo. Subirini tu CCM na huyo Salma wataumbuka vibaya sana muda si mrefu. Hizo stakabadhi zina utata mkubwa saaaaanaaaa!!!
     
  13. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2010
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280

    Nazani issue sio endapo ni stakabadhi au hati ya madai; but issue ni nani yupo responsible na stakabadhi au hati ya madai husika; CCM au serikali!!!!???
     
  14. V

    Vaticano Member

    #14
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiniwekea picha ya mama yako utasema nimemuona mama yako?
     
Loading...