Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la malipo ya korosho sehemu ya pili, Tandahimba kimenuka..!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SALOK, Apr 13, 2012.

  1. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Tarehe 11-04-2012 chama cha wananchi (cuf) kiliitisha maandamano makubwa ya wakulima kuishinikiza serikali kulipa malipo hayo ambayo wakulima wameendelea kusubiri kwa takribani miezi mitano sasa! Mkuu wa wilaya aliwajibu kwa kejeli na dharau waandamanaji hao kwamba yeye hajui chochote kuhusiana na korosho wala si wajibu wake kulishughulikia tatizo hilo, kwa hasira wananchi wameziba bara bara ya mtwara/newala na zile za vijijini pia ktk baadhi ya vijiji wamefunga shule za msingi na sekondari.
    SOURCE_PRIDE FM
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    hao cafu wanaongozwa na nani kwenye hayo maandamano! manake lipumba kesha sema yeye saizi yake ikulu tu, nyie kapigweni mabomu, au amemtuma sefu huko!
     
  3. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyo no mrs (j....), hata watangazaji wa Pride fm walipomuhoji kawajibu u2mbo , wajawazito, watoto, wagonjwa na abiria wengi wamekwama njiani tangu jana, njaa zinawauma wananchi wamegoma hata kuwauzia chakula.
     
  4. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    maandamano yalishafeli mkuu sasa hivi ni wananchi wenyewe!
    Updates; ktk kijiji cha kitama kuna askari wakiongozwa na ocd wamefuata magari yaliyokwama ktk kijiji cha kitama kuelekea tandahimba! Hali ni ngumu jamani!!
     
  5. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kumbe ulipochangia juzi hukujua wanaongozwa na nani?
     
  6. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Askari pamoja na msururu mrefu wa magari unaelekea tandahimba lakini habari niliyoipata hivi punde ktk kijiji cha madaba kilomita chache kufika tandahimba kuna moto mkubwa unawaka Barabarani, inasemekana wanakijiji wamewasha moto huo ili kuuzuia msafara huo! Hali ni tete bandugu!!
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    Kutokujua si kosa, kosa ni kukataa kuwa hujui, elewa pia kuandamana ni jambo moja, na kuongoza maandamano ni jambo jingine kabisa. mchango wangu wa juzi ulilenga maandamano.
     
  8. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    MKUU maandamano ya juzi yaliongozwa na Julius Mtatiro na mwenyekiti wa wilaya wa Cuf Kattan Ahmadi Kattan, na yaliishia kwa mkuu wa wilaya, kinachoendelea sasa ni matokeo ya kauli mbovu za watawala wetu ambapo wananchi wameamua kufanya kile wanachokiweza!
     
  9. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35


    wataishia pale kitama ya pili kwenye shimo lililochimbwa barabarani ucku!
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    Maelezo yako ni mazuri, kwa maana ya demokrasia, nawaunga mkono waandamanaji wanavijiji. kila la heri.
     
  11. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wapige moto ofisi ya mkuu wa mkoa na wilaya halafu waje huku Magogoni nako wapige moto pia, tumechoshwa na ujinga wa hawa wakoloni weusi
     
  12. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Wanakijiji mkiweza tandikeni hao police maana wanatumika vibaya kugandamiza na kuwanyima haki Watanzania masikini tuliowengi.Wadau tunawaomba muendelee kutujuza kinachoendelea huko.
     
  13. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huko ni kwenda nje ya utaratibu; jana bungeni waziri mkuu katoa tamko, serikali ipo katika hatua za mwisho kulipa deni kwa wakulima; Ikumbukwe 80% thamani ya mazao walishalipwa bado 20% wakulima wawe makini wasije kutumiwa kisiasa na CUF
     
  14. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu, watu wa mtwara hawaeleweki kabisaa! Ukitaka ku-prove peleka Tshirt za njano na kijani na cape za ccm, halafu kile kizee chenye mamvi kiende kuwatembelea wataacha maandamano na kucheza ngoma kukitumbuza kile kizee kwa shangwe isiyo na kifani!!!
     
  15. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nadhani wewe ndiye unatumika vibaya! Hiyo 20% kwa nini icheleweshwe kama siyo ufisadi!
     
  16. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    kwakua wewe ni mwanamapnduz na uko karibu na magogoni ilo jukum la kuipga moto tunakuachia wewe.
     
  17. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wangetoa tamko mapema haya yote yacngetokea, wa2 wa tandahimba ni wackivu mno 2ngevumilia 2, 80% imelipwa october hadi leo APRIL wanashindwa nn kumalizia iliyobaki? miezi 7 wapo kimya tu wanategea nn? 2mechoka kwa kweli!
     
  18. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    craaap craaap
     
  19. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    acha kugeneralize!
     
  20. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Badala ya kuanza kuleta fujo ilitakiwa wapitishe malalamiko yao kwa mheshimiwa mbunge wao, Juma Njwayo yeye ni msikivu na mpenda maendeleo
     
Loading...