Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la makali ya mgao wa umeme-mfichaficha maradhi kilio kitamfichua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtu wa Mungu, Jul 18, 2011.

  1. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Utakuwa muujiza wa kipekee kama tatizo la umeme lililodumu zaidi ya miaka 6 litatatuliwa kwa wiki tatu!!!!!!!!!!!!!!!
    Watalindana lakini hatimaye kilio kitawafichua tu!!!!!!!!!!!!!!
    ****** na ngeleja wake ni wazao wa Rostam; wanangoja nini wakati mzizi umekwisha ng'oka???????????
     
  2. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ngeleja amening'inizwa au kwa wale wakristo/wakristu ni kwamba ameangikwa msalabani. Hivi yule katibu mkuu bado anapumua au amesafirishwa nje kutibiwa? kama Ngeleaja hata jiuzulu hata kwa hili basi jamaa atakuwa na roho ngumu
     
Loading...