Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la mafia ni Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gaza, Jan 8, 2012.

  1. G

    Gaza Senior Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwenye habari atujuze vikao vya madiwani huwa vina fanyika?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sakata la Umafia na Vikao vya Madiwani ni wapi na wapi? Be specific and get in touch as a Great Thinker!
     
  3. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    theread zingine humu uchafu mtupu
     
  4. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Title ya thread yako haimachi na kitu unachouliza. Kama vile umetumwa na magamba kuja kufanya kazi ambayo hujaielewa. Acha kufikiri mambo kipanzi panzi. Bull sheet!
     
  5. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nadhani ulimaanisha thread mkuu.
     
Loading...