Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la madiwani wa Arusha kujulikana Jumamosi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, Aug 4, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kamati kuu ya Chadema inakutanana jumamosi mjini dodoma kutoa maamuzi ya sakata la Madiwani.
    Amesema Dr Slaa wakati akiongea na TBC leo usiku
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kabisa mkuu, hata jana tulipokutana kwenye mkutano mkuu wa wilaya tulipewa taarifa na mh. Mwigamba kuwa kamati kuu itatoa maamuzi siku hiyo.
    Kuna taarifa nilizozipata kutoka kwa baadhi ya madiwani kuwa endapo watafukuzwa na chama, wataweka court injection, kitendo ambacho kitawafanya waendelee na udiwani huku kesi ikiendelea kunguruma mpaka 2015
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Lazima tufuate utaratibu na katiba ya chama! Yeyote anayekwenda kinyume sio muumini wa imani yetu. Kwahiyo afukuzwe maramoja. Haya ndio maamuzi ninayoyategemea!
     
Loading...