Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la madaktari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ukweli2, Feb 6, 2012.

  1. u

    ukweli2 Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa habari za harakaharaka za kuvunjikavunjika inasemekana................
    Kikao kilichoisha muda huu cha speshalist na kosaltants wa muhumbili/moi na muhas kimefikia maamuzi ya kusitisha huduma zote including imejensi infact hospital imeamuliwa ifungwe kamati pia itakutana leo na viongozi wa dini mashee na maaskofu je tutafika????
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu wa kaya yeye yuko huko Dom anabembeleza wabunge wake wapunguze hasira za posho.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Habaru hizi si za kushabikia hata kidogo
     
  4. S

    Shansila Senior Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I wish.......watu wote wangekuwa na mawazo kama yangu!Tugeprotest hadi serikali iachie ngazi.Serikali yenye kiburi,isiyojali watu wake,dhalimu na zandiki!Eti serikali haina uwezo wa kutekeleza madai ya madaktari!Sherehe za kufuru za miaka 50 ya uhuru,sherehe za kufuru za miaka 35 ya kuzaliwa CCM!mtamdanganya nani kuwa hamna hela serikalini?Madaktari komaeni,we will shortly join u!
     
  5. m

    mama cha Senior Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata tunisia walianza mdogo mdogo 2waunge mkono hadi kieleweke
     
  6. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Niko nyuma ya madocta komaheni mpaka kieleweke
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,364
    Likes Received: 3,180
    Trophy Points: 280
    so sad. . . !
     
  8. s

    sugi JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    daa,inasikitisha sana,watanzani hata wakiwekwa vidole,"tunajivunia amani"
     
  9. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah! Puani au masikioni!!
     
  10. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Watanzania kwa mizaha, hakunaga kama sisi. Maisha ya watu yanazidi kupotea, wengine wanaendelea na vikao na mikutano isiyoisha. Saafiiii sanaaa!
     
  11. b

    balzac Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    hilo ndilo tatizo letu........... yalipandishwa bei mafuta ya taa watu wakanungunika then wakatulia, walala hoi wanaendelea kununua mafuta ya taa kwa bei ya petroli.mgao wa umeme watu wamenungunika then wakatulia, sasa hili linatuhusu wote,afya zetu............watanzania kimya.badala ya ku solve watu wanapiga propaganda tu
     
  12. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nakumbuka mbowe mwaka 2005 pale viwanja vya jangwani kwenye kampeni alisema watanzania tuna akili mgando kweli naziona.... Hivi kinachofanya watu tusi react ni nini?
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    unataka u-react vipi?? against hospital?? doctors?? au serikali??
     
  14. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wapo wanaosema tupo hivi kwa sababu uhuru wa nchi hii hatukuupigania bali tuliudai.... Tungeupigania tungejua thamani yake tungeulinda labda tungekuwa tumeamka japo kama kenya....

     
  15. D

    Developer JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    mi nafikiri labda ni kwa sababu watanzania wengi hatulipili kodi kwa hiyo tunadhani huduma za jamii ni kama msaada hatu feel ile possession kwamba this is our right and we need to fight for it.
     
  16. K

    KANAN Senior Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mh.kama kweli tufyule nyambala....tanzania ni zaid ya uijuavyo! Keep rethnkng
     
Loading...