Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la JF na Serikali limeishia wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ibrah, Apr 14, 2010.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wadau, mwezi Februari 2008 baadhi yetu tulipigwa na butwaa pale Serikali ilipotangaza kuupiga marufuku mtandao wa JF ambapo mwazilishi/waanzilishi wa JF walikamatwa na Polisi Jijini Dar es salaam kwa mahojiano. Si Moderator wala Polisi/ Serikali ilitoa kauli kuwa JF na Serikali/Polisi walimazlizana vipi.

    Ni vizuri wadau tupate updates kuwa sakata lile liliishia wapi maana hatujasikia kesi kutajwa wala watuhumiwa JF kufujushwa Mahakamani.
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Si unajua polisi wetu nimakada wa chama kijani?

    Walikurupuka tu kukamata waanzilishi wa jf na kufungia jambo forums wakidhani wamefanikiwa lakini kumbe wakawa wanazalisha jamii forums. Na tena waligundua hawakuwa na lolote la kupeleka mahakamani maana baadaye wangelipa mabillioni ya fidia.

    Hii ndio polisi ya makada wa chama wanavyofanya.

    Hakuna kesi.
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Athumani hamisi wa daily news angekwepo angetuambia alikuwaje manake yeye ndio alienda kuwapekuwa siku hiyo
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    mimi kwa mtazamo wangu ninaona walimalizana vizuri coz JF is health and kicking....yaliyopita si ndwele tugange yajayo
     
  5. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu karibu naona umeamua kuzaliwa mara ya PIli? kulikoni? Kwani huwezi badili jina bila kucreate new profile?
     
  6. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yona ulijuaje yote hayo?
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kutojibu kunaweza kusababisha wengi wasielewe WHAT HAPPENED THEN?

    Si kama anavyosema mkuu hapo juu hatukutoa taarifa ya nini kilijiri, Mwanakijiji pamoja na mimi (Invisible) tuliwafahamisha kilichoendelea baada ya purukushani ile; soma hapa:

    http://www.jamiiforums.com/complaints-congrats-advice/14906-oh-thanks-to-god.html

    na hapa pia:

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/10141-jf-happy-ending-wanaharakati-waitetea-jambo-forums.html

    Nyingine alianzisha Mwanakijiji sijaipata, you can search mkuu
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Thanx Mkuu..
    Kumbe mmetoka mbali sana na hii safari!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe inawachoma na kuwauma ..
    Poleni sana
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    oooh my nimepitia post za 2008 wakati huwo siku member kumbe hali ndo ilikuwa kizungumkuti namna hiyo..

    Nimepata uchungu mkubwa moyoni..

    Thanx to Lord Jesus yote yamepita
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Those were challenges my dears Invisible and the team. See how stronger they are making you now! Long live Jamii Forums

    After Crisis huwa kuna Victory, ushindi ndo huu..............
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Hakika hakuna marefu yasiyo na mwisho
     
Loading...