Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la Dr ulimboka, Tutegemee nini iwapo Mtuhumiwa anapewa kazi ya kujichunguza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mfichua siri, Jun 28, 2012.

  1. Mfichua siri

    Mfichua siri Senior Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi hakuna namna nyingine ya kuchunguza wahusika wa Unyama aliofanyiwa Dr Ulimboka? Itawezekanaje Mtuhumiwa kujichunguza? Ikumbukwe Polisi amepigwa jana akihisiwa kuhusika na unyama aliofanyia Dr na tunaambiwa Polisi haohao ndiyo wamepewa kazi ya kuchunguza unyama huo. Msije kushangaa kusikia majibu ya kisiasa hapa
     
Loading...