Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la Dr Ulimboka,kama Saed Kubenea anaweza kutoa data polisi, usalama wa taifa wanafanya nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Seif al Islam, Jul 28, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Nilishangazwa sana na uwezo wa mwandishi mwandamizi wa gazeti la mwanahalisi bwsaed kubenea kupata, kuharir na hata kutoa bila woga wowote taarifa nyeti za mawasiliano ya watuanaodai wanahusika na kupigwa kwa dr ulimboka. Nilishindwa kuelewa namna anavyoweza kunasa mawasiliano yale na kuyapanga vyema vile.

    Nilishindwa pia kujua namna anavyoweza kujipenyeza ndani ya idara ya usalama wa taifa na kupata taarifa muhimu ambazo jeshi la polisi na usalama wa taifa wanashindwa kuzipata na kuishia kutoa maigizo ya kitoto kwenye tv.sasa najiuliza kama kweli taasisi hizi za serikali zinashindwa kupata taarifa ambazo mtu binafsi anaweza je ikitokea serikali nyingine ya nje ikapanga jambo baya juu ya taifa ketu hawa usalama na polisi wanaweza kugundua?

    Na je kama ndo wachovu hivyo nchi yetu muda huu ipo hatarini kwa kiwango gani?
     
  2. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafanye nini wakati wao ndio wahusika?
     
  3. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimepita!
     
  4. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Jamani mwenye huo uzi wa Kubenea aumwage hadharani. Nimejaribu kutembelea wavuti ya mwanahalisi ili nijisomee mwenyewe kwa macho yangu nikakumbana na ujumbe kuwa iko kwenye matengezo!
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Usifikiri hao TISS hawahui hiyo kitu,
     
  6. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania hakuna usalama wa Taifa, kuna usalama wa CCM na serikali ambao ndio hao TISS
     
  7. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Tafadhali rejea gazeti la mawanahalisi la jumatano hii.
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    KUBENEA jasiri sana... Go on Kubenea and God be with all the way...
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...