Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la Dr Slaa kutegewa vinasa sauti chumbani limeishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kyachakiche, Mar 24, 2009.

  1. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nawaombeni mnijuze kama mna any updates.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu nikawaida yetu kusahau mambo angalia hata akina Mwanakijiji wameshasau hili sijui nani wakutukunbusha ngoja tusubili...
     
  3. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    It was a non issue to begin with;

    OR they were planted by the waheshimiwa and/or their own people;

    and/or The cops have no clue, idea or any leads or anything else to follow up on;

    BUT PROBABLY a waste of tax payers valuable time! Hata yeye mwenyewe hajasema lolote......

    Talk about things that make you go mmmmhhhhhhhh...........???!!!
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    'Vyombo vya usalama havihusiki na kuweka vifaa hivi kwa sababu ni vya kizamani sana, hatuvitumii tena. Tunaenda kuvichunguza Dar' ... hapo ndipo mchezo ulipoishia au labda bado wanaendelea kuvichunguza na nina uhakika uchunguzi huo hautakwisha mapema
     
  5. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,582
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    Limeshaisha
    MIAFRIKA NDIVYO TULIVYO-NN
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Chama kimeshika utamu na vyombo vya dola vyote viko chini ya chama. Kwa kifupi hawakuona umuhimu wa kulichunguza zaidi. Ingekuwa amewekewa kingunge wa serikali au CCM basi si ajabu watu wangekuwa wameshakamatwa. Hii inaonyesha ni nani waliohusika na kumtegea Dr vinasa sauti vile.
     
  7. J

    Janejo Member

    #7
    Mar 24, 2009
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii ni stage ya nne ya kile kiitwacho "ISSUE ATTENTION CYCLE". Watu kwa sasa wame-lose interest....mpaka "issue" itakapoibuliwa tena..
     
    Last edited: Mar 24, 2009
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Radio Clouds... Wana msemo usemao Single gani ( wakiwa na maana yaHabari iliyokamata News!!!) ipo juu wiki hii... Nadhani kutokana na jinsi habari za Tanzania zinavyoweza-sahaulisha watu vitu muhimu vinavyolikabili taifa mfano...
    Sitazipanga kama zilivyokuwa... ila natoa mfano tu
    Issue ya Richmond,Likaja swala la mgawo,likaja suala la Rama mla watu,Suala la Kura za wanaouwa Maalibino,Wema Sepetu kawekwa ndani,Dr Slaa kawekewa vitu vya hatari chumbani kwake,Mzee Mwinyi kazabwa kibao... Single ya Dowans mara Mwakyembe amshutumu Rostam!!!Single ya wiki iliyopita ilikuwa....Mange Kimambi kamfungulia kesi Wakili Magai!!! Single ya wiki hii ni Hotel 2 za kitalii zateketea Bagamoyo.... Na kila wiki kuna single yake... Mrisho Mpoto aliwahi kughani TIA H2O TIA H2O mara uchaguzi huoooooo 2010...
    Nawasilisha!!!
     
  9. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lakini nafikiri kama wana-JF, tuna wajibu wakukumbushia hizo single zilizo kamata kisawasawa huko nyuma huku tukijua hata kama ni kelele za mlango, kuna siku zitamsumbua aliyelala! "Revolomanana analijua hili"!
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    coloured text imevuta macho yangu sana.
    kama walisema hivyo basi mjue HABARI ndo HIYO, cha msingi unganisha dots tu!
     
Loading...