Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la Dowans, nani alaumiwe?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mafinga kwetu, Jan 29, 2011.

  1. m

    mafinga kwetu Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG] Sakata la Dowans, nani alaumiwe ? Rais Jakaya Kikwete 3937 77%
    Baraza la mawaziri 377 7.4%
    Wanasheria na Mawakili 337 6.6%
    Shirika la Umeme (Tanesco). 198 3.9%
    Wabunge wa CCM 183 3.6%
    Wabunge wa upinzani 78 1.5%


    source:mwananchi.co.tz/component/poll/9-sakata-la-dowans-nani-alaumiwe-.html
     
  2. t

    tweve JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jakaya kikwete ndo wakulaumiwa
     
  3. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tweve hivi ni yule bahati tweve wa udism mwaka 2004/5. Kama niwewe plz ni pm haraka contact zako, umekua unatafutwa muda mrefu,there is g ood job for you. Kama ni wewe unakumbukwa kwa ku mastermind mgomo flan kipindi hicho pale udsm.
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hatuhitaji kumlaumu mtu tunataka awajibike kwani kulaumu tu haitohi
     
  5. MwanaHabari

    MwanaHabari JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo umeongea:clap2:
     
  6. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wa kulaumiwa ni watanzania walioiweka serikali goigoi
     
  7. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wakulaumiwa ni kikwete na tume ya uchaguzi iliochakachua matokeo.
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Hilo Gazeti la Mwananchi ntalifuatilia ni la lini? na kura mbona hatukupiga. Lawana ni nyie msiotaka kuchukua hatua na kuzungumzia chinichini hamuoni huko Misri? Nimeshasema Dowans wasilipwe, km ni RA nani asiyejua alizichota BOT ya Balali wakati wa awamu ya 3 akiwa Mweka Hazina wa Chama tawala? JK alikuwa Wizara ya nje. Hela zikaliwa na wengi wakati wa Kampeni (Kagoda, EPA, Richmond Dowans nk) na hata leo wanazisubiri asilaumiwe mmoja
     
Loading...