Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sajuki anaendelea vema mda wowote atarejea nyumbani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yericko Nyerere, Jun 3, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Sekion Devidi kiongozi wa kundi la Orijino Komedi anasema:

    Nimezungumza na SAJUKI na mkewe Wastara kwa dakika 15;Dakika moja iliyopita! Afya yake inaimarika na anaweza rejea Tanzania mapema!

    MASANJA MKANDAMIZAJI nae anasema:

    Ndugu yetu Sajuki anaendelea vizuri! Muda si mrefu uliopita mkewe amezungumza kwa njia ya simu na mwakilishi wa kundi la Orijino Komedi!

    Hivyo UZUSHI uliotapakaa hapa na kwingine hasa ukianzia INDIA ktk mtandao wa Mehraj News na nchini Kenya ktk mtandao wa Kenya Daily News, kuwa msaniii wa maigizo wa Tanzania ndugu yetu SAJUKI ametutoka sio kweli!
     
  2. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,444
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    mungu ampe nuru njema, yule jibwa lililopotosha lijitokeze likanushe:A S 12:
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Watu wanakera sana, wanatuharibia tu jf yetu inaonekana ya waongo!

    Nitashukuru ikiwa yule bwana ataadhibiwa na mods waliopo!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa. Mods, plz funga zile thread mbili za kilozi tafadhali.
     
  5. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa vile vile hongera mods kwa kufunga zile thread za uzushi. Tunakuombea maisha marefu Sajuki.
     
  6. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yule jamaa ni mpumbavu sana. Sijui linajisikiaje huko lilipo. Nafsi inakusuta wewe mjinga na mpuuzi mkubwa, hayawani tena malaya wa habari, taka taka we mwanaume au mwanamke usiyeoga. Kenge mkubwa, kimbulu mwenye njaa, paka shume ambaye hukamati panya kazi yako ni kuiba kuku za watu. Mwanakharamu na khanithi mkubwa kabisa, shetani wa mguu mmoja we. Ukome na ukomae akili yako ya matope siku nyingine usilete upuuzi wako hapa. Nyani kasoro mkia we DIALLO. Nyoko zako we, mshenzi mkubwa mbwa asiye fugika. Iwe mwanzo na mwisho kuwazushia kifo wenzako. Kufa wewe kama unataka. ****** wee.
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Haaahaaaa ebwaaanaeee kwa mara yakwanza nashuhudia matusi marefu kiasi hiki! Naamini jamaa hatarudia tena! Haahaaaahaa aaaaha!
     
  8. k

    kagame Senior Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuh, dizaini ungebahatika kumuona huyo aliyeweka huo uzi wa kijinga na kizushi hakika ungemnyotoa roho maana kwa mitusi hii sikupatii maelezo jinsi ulivyoghadhibika.
     
  9. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Inauma sana mtu kumzushia mwenzie kifo bila kuwa na habari za uhakika.
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180

    Ningekupokea mkuu lakini kengele za sabato zishaanza kugongwa huko nje nazisikia.

    Ila siwezi kumuacha ivihivi...
    ''ushuzi wako''
    Nyooooo
     
  11. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mwe!

    Wanamagamba ndio wenye tabia ya kuiharibu taswira ya Jf kwa jamii, wanastahili matusi haya.
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Duh pande hizi ni kwa watu wanaohitaji ban nini naona watu wanajiachia tu.Ijapokuwa kuleta uzushi ni mbaya na sisi nao tuangalie lugha zetu simnajua hasira hasara
     
  13. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,051
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Kuna watu wana-post habari ili wapate umaarufu tu, jamaa jana limeandika habari za kifo na akasema anakwenda kulala kwa uchungu alio nao.... kumbe habari hewa.!!!


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mkuu huwa unahusika na utunzi wa taarab?
     
  15. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakika Mungu ndiye muweza wa yote, azidi kukupa uzima kijana wetu urudi kuendeleza sanaa.
     
  16. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,444
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Yule dogo SAJUTI SINA TATIZO NAE KABISA, SA AKITOKEA ******** kama huyo alieanzisha uzi wake inauma kido ila na JUMAKIDOGO Umezidisha maneno ya haja kubwa. JIFUNZE kutotoa maneno kama hayo kupitia mdomoni mwako, ungeweza kuyatoa via *(&^#! ****8 ingekuwa mwake lo!
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    upone haraka sajuki!
     
  18. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,592
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Chachandu la leo nn?
     
  19. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    alifanya vibaya,ila matusi ya namna hii,hayafai jamani.
     
  20. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    astaghafirulah x 3,haonekane na id ya uongo angekuwa live sipati picha,but ujumbe umefika
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...