Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saivi naanza kuwaelewa vinega vizuri

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Wakwetu03, Dec 30, 2011.

  1. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    [h=6]Anselm Soggy The-Entertainer
    [/h][h=6]‎-Jamani nakumbuka mwaka 98 au 99 nilimuandikia wimbo Florence Kassela maarufu kama DATAZ na nikashirikiana nae pia kuuimba huo wimbo na tuliurekodi kwa Enrico pale Soundcrafters na aliyelipa gharama za studio alikuwa ni Taji Liundi wimbo uliitwa SIKUTAKI TENA....Kuna ufisadi umefanyika wimbo umewekwa kwenye movie ya Wamarekani inaitwa SOMETIMES IN APRIL ikizungumzia mauaji ya Rwanda sasa mpaka leo huwa najiuliza ni nani aliuza huo wimbo na kwanini hatukupewa hata sumni...I HATE THIS COUNTRY[/h]
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watafute wakili wa kimataifa huenda wakaambulia chochote.
     
  3. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Maana huu ni zaidi ya unyonyaji na uporaji,ni zaidi ya ubakaji na kila aina ya ushenzi.Hope kwa jitihada zao walizokwishaanza watafanikiwa kwa hili.
    ANGALIZO:kama wale jamaa wanahusika na hili wanaweza wakazunguka upande wa pili (kwa dataz) wakamrubuni ili ionekane kama aliafiki wakati mwanzo kakataa kwamba hajui lolote.
    KWA HILI NAWAUNGA MKONO VINEGA.Pambana mpaka mwisho na kwenye vita ya HAKI ushindi ni lazima
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umenikumbusha ile movie ya wale watoto inaitwa Africa united, kuna ule wimbo wa kwaya ya dini, kama sikosei kijitonyama wale waliimba 'hakuna Mungu kama wewe', sina hakika kama na wao wamelipwa
     
  5. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    aisee!!!!! halafu eti kuna serikali inayosimamia haki za sanaa inakatisha tamaa sana
     
  6. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    kwenye wimbo kuna haki za aina nyingi.
    hebu pitia makabrasha yako na ukihakikisha kwamba
    hakuna mahali umesign kugawa haki yako basi waweza idai.

    hata dataz akidai amegawa haki zake haizuii wewe kudai haki yako
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ana hatimiliki? Au anaumiliki huo wimbo kivipi?
     
Loading...