Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saisa za Vurugu hazilijengi Taifa'

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Pinokyo Jujuman, Apr 2, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumeshuhudia matukio ya vurugu za namna mbalimbali hata tumefikia hatua ya kujeruhiana kwa mapanga na namna tofauti ktk chaguzi zetu mbalimbali zilizofanyika hivi karibuni zikiwepo za Ubunge na Udiwani sehemu tofauti hata tumesikia kule Mwanza Viongozi wawili wakubwa wa jiji lile wamejeruhiwa kwa kupigwa mapanga, Kupigana mawe wanachama na magari yao na mbaya zaidi hata Police ambao tunawategemea kwa ulinzi nao wanapgwa mawe"

    My take: Siasa za namna hii ni Hatari kwa Taifa letu; tuzipige vita!!
     
Loading...