Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saint Speaker

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, May 17, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama Ivuga amekua "Saint Ivuga",basi
    na mimi naweza kuwa Saint Speaker,...
    na kila mtu ajiite Saint *****;

    Nahitaji kipimo nijue kama nakaribia kutangazwa mtakatifu au nisubiri
    kidogo!
    Nikikosa u-Saint na ivuga akabaki kuwa saint najiondoa JF
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama mafisadi wanavyojivua gamba kwa kuvaa gamba lingine na wewe jivushe la utakatifu‘!!
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    No,me sijivui gamba,...tena hilo neno baya kweli so longer as limetumiwa na watu wabaya tayari!
    Naona niishi kitakatifu sasa,na kila mtu anaweza,....kama ivuga kaweza nani atashindwa
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimesema wewe ujivishe la utakatifu.....
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yeah sure,hilo lina nifaa zaidi,...one YES taken,thanks
     
  6. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    There we go! Kila la heri mkuu na azma yako ya kutaka kuwa Saint.
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    thank you,another YES is here,...
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Dah! saint huh???
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    huwezi kuwa Saint.
    Amani iwe nawe:
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    kwa nini unafikiri kuwa mimi siwezi kuwa saint?
    Amani iwe nawe:
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    to be saint is not easy
    Amani iwe nawe:
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Asha vipi hutaki?
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwanini unafikiri siwezi kuwa saint?


    hahaha,unachekesha kweli ivuga,...ops,Saint Ivuga
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    and that's why you tried to fake it
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    kwa nini unafikiri kuwa unaweza kuwa saint kama mimi Saint Ivuga
    nabii hakubaliki kwao, japo mimi sio nabii!
    Amani iwe nawe:
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwa sababu mimi ni mtakatifu toka ndani ya moyo wangu,..
    msafi wa maneno na matendo pia,...
    i deserve,....and you.....
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    kwa sababu nilikuwa na dhambi(hata wewe unazo nyingi tu)
    na sasa hivi nimetubu
    na nimemrudia Mungu
    na sitarudi tena kwenye njia chafu
    na jina la Bwana lihimidiwe
    hallelujah
    Amani iwe nawe:
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahaha,Ivuga usihukumu usije..............
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Nakunyemelea ili nihakikishe...
     
  20. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ivugaaaaaa!!!!
     
Loading...