Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saikolojia ya Nyani.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Feb 1, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nenda katika msitu wenye nyani wengi.Msitu huo uwe na akina mama wanaokata kuni,kufunga mizigo ya kuni na kuibeba kichwani.Daima nyani huwaangalia kwa makini sana hawa akina mama wakidhani kwamba ile mizigo ya kuni inayoinuliwa na kuwekwa kichwani ni miti inang'olewa.Sasa jaribu kwenda chini ya mti wenye nyani juu,weka kata kichwani halafu jifanye kama unajitwisha ule mti.Kitakachotokea hapo,hata kama huo mti una urefu gani,nyani wote watajirusha mpaka chini wakihofu kupinduliwa pamoja na ule mti.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    yah...hii nilishawahi kuona mahali.....
    nyani aliiba sufuria akapanda nayo juu ya mti....
    ikabidi mwenye sufuria atumie hii njia....
    bwana nyani alishuka na sufuria huku hajiwezi kwa kupatwa na tumbo la ghafla......
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama msitu una chui wengi,mida ya jioni nyani wakubwa hulala matawi ya chini na nyani wadogo wanalala matawi ya juu.Nyani wakubwa wanafanya unafiki huu wakijifanya wanawalinda nyani wadogo dhidi ya chui,lakini ikifika usiku mambo huwa vice-versa,nyani wakubwa kwa kunyata wanakwenda matawi ya juu zaidi na kuwaacha nyani wadogo kama chambo.
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na kwa taarifa yako kama nyani anajua anaishi msitu mmoja na chui,akibanwa na haja usiku,hujisaidia mkononi na kujipaka kinyesi kichwani.Hii yote ni kuogopa kinyesi kisidondoke chini kwa sababu chui atajua kwamba nyani yuko juu ya mti.
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    ...na nyani akiona bunduki au mkuki huachia ushuzi usio wa kawaida!
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mhhhhhh hizo saikolojia ulijifunzia wapi mkuu
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    We acha tu.
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    nagalagala sakafuni hapa, dah!
     
  9. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    kwa taarifa yako nyani wa hapa Udsm wadada wakipita ama wakikaa chini ya miti basi hawa nyani watajichezeshachezesha kwenye miti ama chini ngoja apite kaka sasa....
    Malizia anayejua.
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni nduki kali!
     
  11. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    Hii nitaifanyia majaribio leo hii hii.
     
  12. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawewe unasoma chuo?
     
Loading...