Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saikolojia ya Nguo Fupi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Companero, Mar 20, 2012.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,393
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ule msimu wa kuchipua hatimaye umeanza kwa wabeba maboksi. Hivyo jua limeanza kutoka na kuifanya hali ya hewa isiwe ya baridi. Mabinti nao wameanza kuvaa nguo fupi kupita kiasi. Ukiwaona mitaani utadhani hawakuwepo wakati wa msimu wa kipupwe. Swali la kujiuliza ni nini hasa saikolojia inayofanya wanawake wa rangi zote wavae nguo fupi kiasi hiki? Je, ni fasheni? Au ni kwa ajili ya kuvutia macho ya wanaume? Pengine ni raha na uhuru mwili ukiwa wazi?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    napita hapa.............wanawake mje kujibu.....wabeba maboksi nakaa kusoma maexperience yenu....
     
  3. huzayma

    huzayma Senior Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WANASEMA BIASHARA itembezwayo ndio itokayo.
    wasichana siku hizi hawatongozwi, wengi wa vijana wanatafuta walio na umri mkubwa zaidi yao. sasa wasipovua nguo watawakamatia wapi?
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh nadhani ni zaidi ya sababu moja inayosababisha. Moja na msingi ni fashion, pili kuakisi mvuto kwa watazamaji hasa wanaume.

    Il kw kawaida ili kuvaa nguo fupi huko kusiwe kero inatakiwa kusiache maungo ya mwanamke sehemu kubwa uchi, hasa kwa wabantu.

    Wazungu haina shida kwanza hata damu yao nasikia ni ubaridi baridi tehe tehe lakini siyo kenge au jamii inayohusiana na damu baridi tehe tehe tehe.
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wacha wavae tupate show za bure.....plus women need to be sexy and nothing defines sexy than showing some skin!!!!
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Naona hii spesho kwa wabeba mabox tu .
     
  7. Companero

    Companero Platinum Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,393
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hii ni hata kwa wale ambao tayari wana maboifurendi, wachumba na hata walioolewa, yaani ni vikaputula, vigauni na visketi vifupi (vimini micro) kwa kwenda mbele tena wengine wanavaa hivyo vimini na viatu vya mchuchumio na kutembea navyo kwa swaga la nguvu - na kuna wanaojilaza tu kwenye majani wanaota jua! Au ni mambo ya kuringishiana doli doli?
     
  8. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuna watu wanapendeza na nguo fupi bwana hawana mawazo ya kutamanisha watu
     
  9. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Scarcity of material
     
  10. m

    mkatangara Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi na sisi wanaume tukiamua kuvaa nguo fupi let say vipensi vidogovidogo vya jinsi vinavyoishia kwenye mapaja na nguo za juu zimekatwa mabegani enzi hizo zilikuwa zinaitwa carwash, tutakuwa tunawavutia akinadada?
     
  11. j

    janegloria New Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha itakuw poa sana nimeipenda hii.km utakuwa comfotable just do it mbna nyie nw mwavaa tait na vitop na kuonyesha miboxa yenu had surual zawadondoka njian.
     
  12. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    joto lote hili mnataka wavae masweta
     
  13. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hawajafika safari zao hao! Bado wanafikiri watapata wengine wenye sifa bora kuliko walizonazo watu wao wa sasa! Wanaofika hujituliza na kufanya yahusuyo bwana wake ili aendelee kuwa nae!
     
  14. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wanampendezesha nani nje ya nyumba zao? Si wafanye bidii hiyo nyumbani kwa mabwana zao ili wazidi kuwapenda!
     
  15. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Taathira kwa wanawake itakuwepo tu. Badala ya kupendwa tutawatisha! Hata hivyo wale wapendao ngarambe wataathirika kivyao.
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani hayo masweta hakuna vitopu?
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    I think it's a little bit of everything. Some do it for the fashion...some to attract attention (especially from men)...some just for kicks...etc.
     
  18. Companero

    Companero Platinum Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,393
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Rais wa Mabeba Maboksi, niliongea nao wanasema wanavaa bila dhamira yoyote ya kumtega mtu ila sielewi kwa nini huwa wanazivuta chini zikipanda kupita kiasi, leo mmoja alifanya hiyvo sijui alihisi namchungulia au vipi - yaani uamue mwenyewe kuvaa nguo fupi halafu bado uanze kuivutavuta kwa kuwa haikusitiri vizuri! Hali hii pia niliwahi kuiona kwenye mahafali fulani pale uhandisi, mdada kavaa joho zuri la kuhitimu anaenda kupewa cheti na mkuu wa chuo ila kaamua kuvaa kimini japo kila saa kinavutika juu hivyo inabidi akishushe na kuwafanya watu tumkodolee macho bila kujitambua!
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wengine miguu yetu imejaa manyoya!
    Sina hakika kwao wadada watatamani manyoya!
    Si wapo hapa? Tuwaachie wenyewe waseme.
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kupita kiasi kipi? Na hicho kiwango cha kiasi kakiweka nani? Ili iweje?
     
Loading...