Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SAIGON Club na siasa za Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ugwenousangi, Sep 17, 2012.

  1. u

    ugwenousangi Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safu karibuni nzima ya kamati kuu ya CCM ni wanachama wa hii klabu ambayo haina hata ofisi wala hakuna anayejua mahesabu yao kule RITA wala BRELA.

    Ofisi zao inasemekana ziko kariakoo lakini ukweli hawana na walipewa mlango na Baaresa. Lakini la ajabu watu wanaotoa maamuzi mazito ya nchi hii inasemekana wanazo kadi za uanachama ambazo inasemekana ziko ki makundi makundi yaani yaani watu wa ndani na nje (nadhani hapo mmenielewa)

    Pia kuna habari kuwa mawaziri waandamizi wa JK mpaka makamu wake na wale viongozi wa Zanzibar nao pia ni wanachama.

    sasa kama Saigon club wana influence kwenye safu za uongozi wa nchi hii kwa nini wagumu kuruhusu watu wajiunge kirahisi kama klabu zingine?

    Pia kwa nini hawawi wazi kuhusu shughuli zao? je hawa ni thinktank au pressugroup au special interest group au ni ma lobbyist? au ni nini? na je washatoa maandiko yepi ili tujue mipango yao ikoje? Na je elimu ya hawa watu ni ipi mpaka wawe na uwezo wa kuwapeleka watu mbio nchi hii?

    Hii thread nia ni kuweka sawa mambo mbali mbali juu ya hii klabu na pia tujue kwa nini inatuhumiwa kuwa ni chaka la wala rushwa wakubwa Tanzania?

    Tazama hii tovuti ya Michuzi utaona nina maanisha nini

    wanafanya hitima kwa ajili ya wanachama wao lakini cha ajabu hawafanyi 40 kanisani kwa ajili ya wanachama wa ''nje''


    http://issamichuzi.blogspot.co.uk/2009/07/klabu-ya-saigoni-yawarehemu-wazee.html


    Naomba wenye habari zao zote watuletee kuanzia kuanzishwa kwao, uongozi, katiba yao na mpaka hapa walipofikia.
     
  2. u

    ugwenousangi Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Watu wanasema sana kuhusu saigon lakini hawaifahamu sawa sawa ukubwa,nguvu na udaifu wake.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Saigon=Freemason=Secret Societ
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    wanafanya hitima kwa ajili ya wanachama wao lakini cha ajabu hawafanyi 40 kanisani kwa ajili ya wanachama wa ''nje''

    Kwa nini wanafanya hitma na hawafanyi 40 kanisani, nadhani ni suala la historia zaidi tukumbuke wengi wa waanzilishi wa klabu hii ni wenyeji wa DSM na hivyo walikuwa/ni waislam. Hata klabu za Simba na Yanga huwa zinafanya hitma ya kuwakumbuka wazee na sio 40 kanisani kwa misingi hiyo hiyo pia.
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    chezeiya saigon weye? ukitaka kuijua saigon uliza watu waliokuwa karibu na serikali ya Mzee Mwinyi kipindi kile watakwambia. Kwa sasa imepungua nguvu yake ya influence nadhani ni kutokana na hali halisi ya mabadiliko ya mfumo wa uendeshaji wa nchi.
     
  7. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nnavyojua mimi Saigon ni kijiwe tu cha Kahawa,akina katiba wala akina hati yeyote kisheria kama chama au kikundi
     
  8. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hii nayo ni club yenye maamuzi nchini or? Ebu mnifafanulie siifahamu vizuri.
     
  9. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kuna thread nyingine inaongelea mambo ya saigon tangu juzi.. mods please unganisheni hizi threads kwa manufaa ya server.
     
  10. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hii ukisikia wazee wa Dar es salaam ndio hawa wana Saigon,inshort ni thinktank ya Tanzania kwa miaka mingi tu.Just elewa hivyo.
     
  11. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    labda tujifunze historia yao lakini 'upepo' uliopo una nguvu ya umma tu!!!!
     
  12. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa politics za dar bado ina nguvu, lakini si kubwa sana kama kipindi kile cha KK na Dito. Kimejaa wazee wa fitina tu. Iddi Simba ndiye Godfather wao kwa sasa...
     
  13. N

    NYAMKANG'ILI JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mafia-cum-freemason TANZANIA style, ni genge tu la wezi, mafisadi, wala nchi wanaofanya siasa na shughuli zao za kijambazi na mipango mbuzi GIZANI, then wanaileta mbele ya makabwela wajinga nao wanawaunga mkono na kuanza kucheza ngoma za hawa blood suckers, vampires: shame on TISS, hizi za kuzuia mafia kama saigon club ndizo kazi zake lakin wao wanafukuzana na watu wema CDM na kuacha wahalifu ...
     
  14. S

    Starn JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    SAIGON CLUB ndio nini?
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Hawana influence ki-hivyo, kwenye siasa za sasa draft lake limebadilika sana...........na wengine huikuza tu ili ionekane yenye nguvu sana (hasa member wadogo).......Infact inawahusu sana member wa Wazawa wa mji wa Daslam wengine wakuja waliingizwa tu kutokana na malengo (mazuri kwa mabaya)
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Swali zuri sana...watujuze kwanza hii kitu Saigon then ndio tudadavue mada.

    Can someone do the need...
     
  17. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hao ndio wazee wa DSM.
     
  18. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,291
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    I think it is among of the secret societies like Freemason!
     
  19. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hata safu ya uongozi wa Jakaya awamu ya kwanza ilipangwa hapo SAIGON CAMP au CLUB wengine wanavyoiita. Nguvu zake zimepungua kutokana na mwanakikundi mmoja kutolewa kafala ambae ni Lowassa.
     
  20. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Hawa Wazee wa mujini hawana power tena siku izi,walimuweza Shy-Rose kwa kuwa nguvu yao imebakia Ilala na Kinondoni tu kisiasa..ata ivyo baada ya hawamu hii nadhani ndio itabaki historia.
     
Loading...