Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saidieni Watoto Hawa Jamani wanakufa njaa huko nchi ya Alshabaab. Mungu wape Mvua!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Inanambo, Aug 8, 2011.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    somalia.jpg saidia.jpg njaa.jpg jamani saidia.jpg huruma.jpg huruma.jpg mama na mwana.jpg shibe wapi.jpg jamani saidia.jpg
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ee Mungu tuepushe na hi balaa!warehem hawa wote.wape wenye uhitaji
     
  3. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NATO (Nchi za magharibi) wanatumia ''gharama kubwa kulinda raia Libya'' Hivi,kwa nini wasilinde hawa watoto toka Siad Barre aangushwe manzoni mwa 1990s. Au kwa kuwa hawa nchi yao haina wese??? FAO,UNICEF, UNHCR wakwapi?AU, EAC, COMESA wwanashughulikiaje Kadhia hii. Nna rafiki zangu Wasomali saivi wanakula gomba (mirungi) tu, anzisheni Fund tuchangie japo kwa Mpesa.

    Ee Mwenyezimungu tuepushe na balaa hili,
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Tuwapigie kelele na wasomali wenyewe wawe responsible citizens, waache kupigana ovyo ili waweze kushiriki kwenye uzalishaji.
     
  5. K

    Kasanga Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wako wapi polisi wa dunia waende Wakasaidie? Libya walikwenda kupigana ON HUMANITARIAN GROUNDS! sasa Huo Uhuman wao mbona hatuuoni Somalia? au kwa kuwa hakuna Mafuta?
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Kwa nini Wasomali wanaendelea kuzaliana wakati uwezo wa kujilisha hawana? Hakuna elimu ya uzazi huko? Au ndio wanashindana kuzaa ma-pirates na wapiganaji wapya wa Al-shaabab?
     
  7. L

    Leornado JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Astaghafirullah......
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Al Shabaab ndio wanaokataa kutoa fursa kwa jumuiya za kimataifa kusambaza chakula somalia.
    Shabab wanadai ulaya na marekani ni wapinga uislam so wasisambaze chochote kwa waislam
     
  9. s

    sha Senior Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JE WAISLAM ULIMWENGUNI KOTE HAWALIONI HILI??????????? FAZIA FOX, MS etc etc Vipiiiiiiiiiii? NATOA MWITO KWA WAKRISTO WOTE TANZANIA HASA JF MEMBERS KILA MMOJA PALE ALIPO KUANZISHA UAMUSHO WA MISAADA KWA HAWA NDUGU ZETU , MUNGU MBARIKI KILA ATAKAYENYOSHA MKONO WAKE KWA AJILI YA UHAI WA WATU HAWA.
     
  10. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    wasomali hao wenye njaa wengi wao ni wasomali wenye asili ya tanzania somali bantus but
     
  11. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    subhanallah!!!
     
Loading...