Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saidia Slaa Ashinde [SASA]

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Jul 29, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Katika hatua nyingine, chama hicho leo kinazindua mpango wa Saidia Slaa Ashinde (SASA) katika mkutano utakaofanyika mjini Arusha.

    Akitangaza mpango huo, Bw. Wilfred Lwakatare ambaye pia ni Mkurugenzi wa Ulinzi na Usalama wa chama hicho alisema kuwa mkakati huo ni maalumu kwa ajili ya kumpeleka Dkt. Slaa Ikulu kuwakomboa Watanzania.

    "Mabadiliko ya nchi ni SASA, maendeleo ya nchi ni SASA, kumpeleka Slaa ikulu ni SASA," alisema Bw. Lwakatare.

    Alifafanua kuwa chama hicho kitatumia SASA kufungua akaunti maalumu kwa ajili ya kuchangisha fedha za kumsaidia mgombe wao. Ukitaka zaidi soma hapa HAPA

     
  2. R

    Ramos JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio siri jamaa anajenga hoja. Asiyemchagua basi tena, huyo atakuwa mchawi...
     
  3. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yah, Mungu kasikia kilio chetu! Natoa onyo kwa hao waharamia wa demokrasia na wale vibaraka wanao tumika kupora kura za watu, ebu muogopeni Mungu wenu, kuweni waungwana na muache haki itendeke. Hata ndugu yetu JK, siku zote tumekuita Muungwana, dhihirisha uungwana wako kwa kusimamia haki itendeke, na kama hutachaguliwa kubali matokeo na utakuwa umeandika historia nzuri itakayo kulinda maisha yako yote.
     
  4. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimeikubali hiyo filosofia..wanaiweza kwa kweli..
    Muda wa mabadiliko ni sasa..Finally "The time for change"
     
  5. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo akaunti imeshafungliwa au bado?by the nice motive imetumika ili kumchaguamrithi wake.
     
  6. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 475
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Horiaaaaaa Tupeni account tukatie mahela ahahaha.
     
  7. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Mabadiliko ya nchi ni SASA, maendeleo ya nchi ni SASA, kumpeleka Slaa ikulu ni SASA,"
     
  8. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nasubiri akaunti namba jamani. Ikiwezekana uwekwe utaratibu wa kumchangia kwa njia ya sms pia
     
  9. John Mnyika

    John Mnyika Verified User

    #9
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 16, 2006
    Messages: 715
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Kwa sasa michango kwa ajili ya ziara za Dr Slaa inaweza kupitia kati ya akaunti zifuatazo wakati akaunti nyingine inafunguliwa:

    Benki: CRDB, Akaunti Namba: 01J1080100600, Jina: CHADEMA M4C

    Au

    Benki: NMB, Akaunti Namba 2266600140, Jina: Chama Cha Demokrasia na Maendeleo

    Ukiweka mchango tafadhali itaarifu ofisi kupitia info@chadema.or.tz

    JJ
     
  10. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mnyika kwa akaunti hizi na hiyo nyingine itakapofunguliwa mtujulishe. Unajua hata Obama aliweza kuvunja rekodi ya michango kwa kuwa ilikuwa rahisi na wazi kujua ni sehemu gani utachangia kuliko kuficha akaunti, shukrani tupo nyuma yenu na Mungu atawatangulia.

    GO Slaa GO
     
  11. Mwalimu Makini

    Mwalimu Makini Member

    #11
    Jul 29, 2010
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA tupeni namba za simu ambazo tutaweza kuwatumia hela kwa M-Pesa au ZAP. Hiyo ni rahisi na nyepesi zaidi.
    Shime watanzania TUMCHANGIE Dr. Slaa mpambanaji mlalahoi na mzalendo hasa maana hii ni zamu yetu wazawa kujitawala.
     
  12. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuchangia fedha chama cha siasa..... lakini sasa huo mwiko nitauvunja. CHADEMA watapata mchango wangu.... soon!
     
  13. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
  14. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #14
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    jamani hilo suala la Mpesa ni muhimu sana kuwa nalo kwa sababu watu wanasisimka na kushawishika wanapo hudhuria hii mikutano na Dr (mheshimiwa rais MTARAJIWA) anapo hutubi mimi ningependekeza kuwepo na njia rahisi ya watu kuchangia wakati mikutano hio inaendeleA wanaweza kuwaambia wanachama na wakereketwa watume messege kupitia no fulani au njia yoyote inayo enekana inafaa kutokana na mazingira waliopo waheshimiwa
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,737
    Likes Received: 9,444
    Trophy Points: 280
    Mwili unanisisimka kwa jinsi mipango mizuri inavyoendeshwa katika harakati za SASA na sio ile ya kiharamia waifanyayo kwa uficho wale jamaa zetu.
     
  16. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpesa pls; mnyika fanay hili haraka watu huko wanaona ndio huru zaidi; mfumo wetu una matatizo na kuuondoa tutumie njia nyingine; very simple tafuta line moja ya voda then isajili au ya mtu tu mwaminifu kwa chama then itangazeni; silaha zote zitumike pls mhimu sana
     
  17. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Tunaomba SWIFT na IBAN codes za benki ili tulio nje tuchangie.
     
  18. n

    newazz JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 379
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ninaweka mchango wangu kesho.

    Nitatuma email info@chadema.or.tz kuwaarifu

    Na nitamtumia John Mnyika kwenye No yake 0784222222.

    Nitawafahamisha na marafiki zangu walioko kwenye email list yangu juu ya record hii sasa hivi

    Dr.SLAA- Mungu amesikia kilio cha wanyonge.....

    Mungu akubariki na hakika utashinda.......... na wanyonge tutashinda na SLAA
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    kama umemsoma vizuri mnyika ajasema umpigie wala kutaja namba yake hapa soma vizuri kwa juu tuma info at....inatosha na si kumtumia msg ama kumpigia tuheshimu usiri wa mtu....ahsante kwa mchango wako
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    CRDB'S SWFT CODE: CORUTZTZ

    Kwa taarifa zaidi hebu angalia hiyo link!

    http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/31734-tanzanian-banks-swift-codes.html
     
Loading...