Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saidia: Mtoto Anna Munyasa (miaka 5) Amepotea - Anatafutwa na mama yake.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Steve Dii, Oct 15, 2009.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wakuu,

    Nimepokea ujumbe kuhusiana na kupotea kwa mtoto ANNA MUNYASA huko Uingereza. Nimefanya search kwenye net kuangalia kama kuna habari zozote zilizoandikwa na kama kuna detailed information zozote kusaidia wasamaria wema kumsadia mama mzazi anayemtafuta mtoto wake ampate.

    Mtoto amepotea Uingereza tangu July mwaka huu. Inawezekana/inasemekana baba mzazi, REMIGIUS MUNYASA amemtoroshea mtoto na kumleta huku Tanzania, lakini habari hii haina uhakika sana. Police wa hapa Bongo kama nilivyosoma habari ya BBC naona wameshajulishwa. Pia vyombo mbalimbali (border control) vimeshajulishwa.

    Picha za mtoto Anna Munyasa

    [​IMG]
    Source: BBC

    [​IMG]
    Source: Helpfindmychild.net


    Picha ya mama mzazi, Rosemary Kimolo

    [​IMG]
    Source: BBC


    Picha ya baba mzazi, Remigius Munyasa

    [​IMG]
    Source: Helpmefindmychild.net


    Kwa wenye ufahamu mtoto huyu alipo, tafadhali sana wasiliana na Police hapa Tanzania.
    Kwa walioko Uingereza na popote pengine pale wanaweza pia kuwasilisha habari kwa: West Midlands Police - (+44) 845-113 5000 au NPIA Missing Persons Bureau on (+44) 808-100 8777. Pia unaweza kutembelea mtandao huu http://www.helpfindmychild.net/anna-munyasa kupata maelezo zaidi na kuweza kutuma barua pepe hapa.

    Shukrani.

    SteveD.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ASANTE KWA TAARIFA TUTAJITAHIDI KUSAIDIA MALA TU TUTaKAPO PATA INFORMATION YOYOTE JUU YA HUYU MTOTO MZURI

    mama wa mtoto omba na kuamini mtoto wako utampata salama kwa uwezo wa mungu
     
Loading...