Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saidi Mwema aongoza tume ya uchunguzi wa chanzo cha kifo cha Muandishi wa chanel ten.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MBUFYA, Sep 3, 2012.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CHANZO, habari kwa ufupi ya chanel ten!
     
  2. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Hakuna cha kuchunguza hapa, mauaji haya yamesababishwa na ubishi wa CDM - full stop.
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Polisi haiwezi kuwa mchunguzi wa suala ambalo yenyewe pia ni mshukiwa/mtuhumiwa!
     
  4. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kwa sababu unatumia 0713 kufikiri, hamna atakayekushangaa..... We jipendekeze CCM wakule
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    sasa huyu mwandishi ni chadema?
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I disagreee

    Polisi wamemjeruhi Dr Ulimboka then wao wanachunguza
    Polisi wameuwa muuza magazeti wao ndo wanajichunguzo
    polisi ndo wamamuua Mwandishi wa Channel ten wao ndo wanachunguza


    I support CCM with our goverment but this is rubbish
    Polisi wanapaka matope chama chetu cha mapinduzi
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    anaongoza tume??anafikiri anaweza kubadilisha tunachofikiri,is too late
     
  8. d

    defence JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2008
    Messages: 458
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Nadhani huyu NGOROMIKO atakuwa anatumia 0655 kufikiri
     
  9. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kesi ya ngedere kula mahindi ya watu, mchunguzaji Nyani !!!

    Kwenye blue,
    Wewe unapingana na kamanda wako RPC wa Iringa.
    Kamanda wako kasema yeye anakaribia kustaafu. hawezi kuruhusu maandamano ya Chadema kinyume na maagizo.
    Hivyo hata Chadema wangekuaje, bado RPC angeendelea kutii maagizo aliyopewa.
     
  10. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Independent Commission is the only solution!
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Upuuzi mtupu!.......watasema aligongwa na magari ya CHADEMA waliyopewa na CDU.

    Au alikanyagwa na Tembo wa Ruaha National Park.
     
  12. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ataongoza vip uchunguzi wakati anatakiwa kama mshukiwa wa matukio kuwajibika kwa kujiuzuru nafasiyake ya IGP kupisha uchunguzi huru.
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Mwema anaongoza tume? This is a big joke! Polisi imeharibika...na hakuna tume itakayoleta mabadiliko yoyote Tanzania zaidi ya watu kula mapesa tu,.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ungemsikia Chagonja asubuhi channel ten ungevunja tv kwa hasira!......Ameongea ujinga sana!
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuna haja ya kuchukuza jambo hili? wao wauwaji wao wachunguze walete report za Morogoro? Huuu Ujinga anachunguza nini badala ya kuwakamata wale wote kwenye picha na kuwafungulia mashtaka? RPC ni shahidi wa kwanza na mtuhumiwa wa kwanza kwa pamoja kwa mauaji yale ....Nini kinachunguzwa? Si wakati wa kufumbwa macho kamwe.
     
  16. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    asante, haya fata posho yako lumumba,. Make naskia unalipwa kulingana na umeongea utumbo kiasi gani?
     
  17. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Oooh, correct. Kwahiyo Said Mwema anatakiwa aukamate huo "ubishi wa CDM" aufungulie mashitaka fasta, si ndiyo?
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    babu yangu alimkatalia baba yangu kujiunga na polisi, sababu ilikuwa kazi ya polisi ina laana! Baba akaacha kazi yake akaenda polisi kwa siri mwaka mzima hakuwasiliana na babu! Alipokuja jua ugomvi haukuwa mdogo, lkn mwisho wa kazi wa baba haukuwa mzuri! Sasa naelewa kwa nini kazi ya polisi ina laana!
     
  19. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tutaambiwa baada ya tume kuchunguza na kutoa ripoti kwa IGP "Marehemu alipigwa na kitu kizito na sio bomu kama ilivyosambazwa kwenye vyombo vya habari!" kama yule marehemu wa Morogoro.
    hii tume niisanii mtu hakuna jipya hapo!
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Watasema hajauwawa na bunduki bali kitu chenye ncha kali kama hiki

    [​IMG]
     
Loading...