Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saida mwilima nae....

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Nov 9, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    SAIDA MWILIMA AVISHWA PETE YA UCHUMBA KWA MBINDE


    [​IMG]


    [​IMG]
    [​IMG]


    Mtangazaji wa Luninga Saida mwilima amevishwa pete ya uchumba hivi karibuni na mchumba wake wanotarajia kufunga ndoa hivi punde.
    [​IMG]


    [​IMG]

    Hii ndo pete aliovishwa mtangszaji wa kipindi cha Bongo beat cha Star Tv.
    [​IMG]


    Nasibu akiwa na mchumba wake Wema sepetu nao walialikwa .
    [​IMG]
    Sauda mwilima akicheza muziki kwa furaha na mchumba wake baada ya kuvishana pete siku hiyo.

    [​IMG]
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona wasema kwa mbinde? kwani amelazimisha? Msipende kusema watu vibaya hata pale ambapo hawajakosea chochote.
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sorry, ni kwa mujibu wa mblogger aliyeandika hiyo habari hapa labda kiswahili ni shida: Mbinde =mbwembwe??
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Sasa hapo mwanaume ni nani maake naona wote wamesuka nywele na wamevaa nguo za kitchen party(zakumelemeta)
     
  5. k

    kissaanyigulile New Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera zake mtoto wa mama Sabuni. But who is the guy? I have never heard of him!!!
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndo masharobaro hao?
     
  7. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Mtoto wa mama sabuni si glory robnson?
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kweli dunia imeisha wakuu....unajya hizo picha naona kama pepo hv...lol..MUNGU NISAMEHE...
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamaa mbona kasuka'wana'MKAMERUNI?
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    inaonekana saida ni muumini mzuri wa kilevi!
     
  11. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    mkwe kasuka du! kameruni mali yako hiyo.
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    ah haaa haaa haaaaa.................nimeshangaaa sana,daaah mtoto wa kiume afu,sijui anakula na kuliwa???
     
  13. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Baada ya siku mbili unasikia wametemana..kama mchezo wa kuigiza vile.
    But, Hongera zao.
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    SIPENDI tabia ya wanaume kusuka nywele na kuvaa hereni...ndio mwanzo wa kubinuliwa huo!
     
  15. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wenyewe wanamuita malkia wa mikorogo cheki kwenye jointi za kwenye vidole ahahahAaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    kuna Saida Mwilima na Sauda Mwilima, huyo ni Sauda Mwilima. Saida Mwilima alikuwa akitangaza tbc1 sijui siku hizi yupo wapi?
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    cpendagi kukosoa but huyu dada ananichoshaga jamani na uvaaji wake, hebu aamie kwenye vitenge labda kidogo, cjawahi kumuona kapendeza cjui ni macho yangu, hilo gauni na hiyo bra jamani, hizo kucha,nywele, wanja....wacha tu ninyamaze, kwa mchumba ndio nimebloo kabisa.....nawatakia kila la kheri....
     
  18. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    thethethet! anazo nyingi sana!!
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mae hujaachaga wivu tu kwa Sauda???...lol!!! avae matenge kwanianaenda dhifa za kitaifa bana....
    afu hiyo 'shindilia yake ni hiy hiyo au anapenda za hivo!!!
    hongera mwayego wengine wanakuona wa nini kumbe kaka braza alikuwa anajiuliza atakupata lini...
     
  20. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,844
    Likes Received: 3,010
    Trophy Points: 280
    Acha wivu mtoto wa watu anapendeza sana tena akiongezea na mkorogo ndiyo usiseme kabisa.

     
Loading...