Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

:::::Said Mzee Said CHADEMA KATOSWA TAYARI:::::

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Aug 12, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli sihasa waachie wenyewe mzee wetu said mzee said katoswa rasmi maana
    tokea uchaguzi uishe hajaonekana tena

    Je chadema walikuwa wanamtumia kama chambo kwa sababu ni dalasa la saba?

    Jamani mzee wa watu
    [​IMG]
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mzee wa watu katoswa sasa hivi atakuwa anashinda makitaba
    anasoma vitabu sijui ndo ajiweka fit kwa elimu yake ya darasa la saba?
    [​IMG]
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yupo sana mzee tena kajaa tele.
    Wa magamba ni kawaida yenu kuwasusa wazee.
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,111
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    Cdm s wauza nyago,we unadhan kila saa ni kukenyua meno kwenye tv? Njomba kakenua weee kaona nyago haliuziki sasa katulia kaz imebaki kudagama
     
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hii post ulishaileta kwa ID ya ms
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    lowasanachenge.jpg
    Mnawaondoa lini hawa magamba...
     
  7. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani yule kampeni meneja wa kikwete (KINANA) yuko wapi mbona na yeye haonekani?????? Na yeye ametoswa maana hakuna hata kitengo alichopewa kisa kura za CCM na JK zimeporomoka.
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Na yule mgombea wa urais mwenye madevu wa NCCR-Mageuzi kaishia wapi? Au Dovutwa!
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwani said mzee alikuwa kampani manager?
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wewe unapendekeza afanyiwe nini, CCM kuna makada wake wana jifia hata hamtambui wako wapi achiliambali kuwa shukru lakini mzee huyu hata haja lala mika kama katoswa mnajidai mna mjari sana..mwambie rais wa kufutarisha amwite akafuturu anae...maana ndiyo kazi inayoonyesha kuimdu...
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    tatizo la Tanzania ni Kikwetena watu wake hawa hapo juu...Mwacheni mzee wetu..
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Upupu!!
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,111
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    DOVUTWA ANAFAGIA IKULU,ALIRUDI ZAKE HUKO SISIM LONGTIME KITAMBO
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mama.jpg
    watoto.jpg
    Tujadili haya kwanza kabla ya kumjadi mgombea mweza wa CHADEMA...
     
  15. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Umeanza hivi unalipwa kiasi gani, naona una njaa saana wewe, wenzio wazee wa njaa ARS CDM tumewatosa juzi!!!!!!!!!!!
     
  16. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hawa ni sehemu tu ya tatizo tulilonalo,ili kutoka hapa tulipokwama tunahitaji ku overhall injini yote
     
  17. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    said mzee yupo zanzibar darajani anauza samaki, analalamika sana anasema walikubaliana atalipwa milioni 10 kama mgombea mwenza lakini hakupata hata senti na msingi wake ni mdogo sana kwahiyo wana cdm shime tumchangie.
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Leo namshukuru MNYAZI nimekula futari msikitini
     
  19. Josephine

    Josephine Verified User

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  20. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Makamba yupo wapi? Je Rostam?
     
Loading...