Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Said Mtanda vs Dr. Hamis Kigwangalla

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ston Merchant, Aug 13, 2012.

  1. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Said Mtanda aibuka kidedea kwenye uchaguzi mdogo uliofanyika hivi punde bungeni kuwania nafasi ya ujumbe katika bunge la Africa.

    Said Mtanda kapata votes 142 viz a viz Hamisi Kigwangalla with 76 votes.

    Source: Toka Bungeni Live
     
  2. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Binge Live ...ndio station gani ? Kiherehere cha Habari

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  3. b

    bdo JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,141
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    Kigwangala hajui tu, asome alama za nyakati na hio ni msg kwake kuwa siku zake zinahesabika, bora angeenda kumsalimia dr.Ulimboka kuliko kupoteza muda
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    Walivojieleza tu nilijua Kingwandala chali, Bwana Mtanda anajua kupanga hoja na anaongea simple kila mtu anaelewa,sasa kingwandala kuanza kujisifu yeye ni miongoni mwa watu wachache wanaofaa kwenye nafasi hii kunamfanya wabunge hasa wale wenye elimu ndogo wamchukie!!
     
  5. T

    The Priest JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Dr.kigwa hajajua tu watu wanataka nini,alipoanza kutaja maelimu yake kwa mbwembwe nikajua tu lazima atapigwa chini.
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Elimu yenyewe katumia majina ya watu badala ya jina lake la Said Bangile
     
  7. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    ...hasa ikizingatiwa kwamba sifa ya elimu anayotakiwa kuwa nayo mgombea ubunge ni "angalau awe amemaliza elimu ya msingi"; vinginevyo binafsi sioni ubaya wa HK Kigwangalla kuelezea elimu yake kwamba anatosha katika nafasi aliyokuwa anaiwania;
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,803
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Kumbeee
     
  9. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bongo zaidi ya uijuavyo
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Angejua wabunge ambavyo hawamtaki hata angesimama pekeyake asingepata nusu..... Dogo alikuwa kwenye mtandao wa JK na Makamba...bado ana harufu ya mtandao
     
  11. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    mbunge.nzega
    Siwezi jaribu tena! I will never try the impossible! This time I was checking out and have received the response! Sipendwi na wenzangu...I thought wamenisamehe kwa kosa la kusema ukweli na kuwa na misimamo mikali kwenye issues...

    Baada ya kutakiwa ktokata tamaa na wana mabadiliko..
    [​IMG]
    mbunge.nzega
    kukata tamaa is not in my vocabulary...mapambano ndiyo kwanza yanaanza!

    [​IMG]
    mbunge.nzega
    Frank, wanapenda mtu wa ndiyo na mimi bahati mbaya sana siko hivyo, so siwezi kushinda uchaguzi ndani ya Bunge hata siku moja maana si-conform to the 'yes norm'

    [​IMG]
    mbunge.nzega
    Dully, huo ni mtazamo wako wewe mwenyewe. Haukatazwi.

    Ila nimepigwa kampeni chafu sana na watu wakubwa kabisa na nilijua wazi kuwa my chances were slim...na kampeni zenyewe zililenga kunichafua kuhusiana na msimamo wangu kuhusu haki na maslahi ya madaktari na sekta ya afya kwa ujumla. na pia kwenye sekta ya madini na harakati zangu za kudai haki za wananzega...nimesulubiwa kwa haya. namshukuru Mungu nimejifunza...japokuwa kwa machungu, na sasa sintotetereka tena, naijua nafasi yangu ndani ya CCM na miongoni mwa wabunge wenzangu


    Nasikitika kwamba CCM imekosa watu makini wa kuelewa umuhimu na faida ya kuwa na vijana makini kama mimi na uwezo wetu wa kujenga hoja na kuweka misimamo yenye kuleta mafanikio kama ilivyojionesha, nadhani tunakoelekea si kuzuri sana ...

    My Take; Mkuu Kigwangallah jipe moyo next time hapana shaka magamba wenzio wataelewa umuhimu wa kuwa na kijana msomi kama wewe katika Bunge kama hilo

    BTW, nimepapenda sana hapa...
    [​IMG]
    mbunge.nzega
    Ahsante Kamanda!

    Ukitaka kuona majadiliano ingia https://groups.google.com/forum/#!topic/mabadilikotanzania/4pA7j_uVgf8[1-25]
     
  12. g

    gabatha Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni bora angekwenda kumpokea ULI nilijua atashindwa tu, CCM hawamwamini kabisa. A jipange kuhama chama next uchaguzi
     
  13. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sasa kigwangala unasubiri nini huko usiko takiwa?
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    upuuzi mtupu
     
  15. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Namuamini bt kajipange co kulalamika nje ya bunge.kalalamike bungeni.
     
  16. T

    Tata JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mbona thread haileleweki? Alikuwa anawania nafasi ndani ya bunge au ndani ya CCM? Na je hiyo ilikuwa ni nafasi gani?
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nafasi tata ya bunge la Afrika au la mama mongella if you will
     
  18. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hana jipya huyu nae!
     
  19. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    May be UWT or UVCCM!
     
  20. S

    Skype JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Siasa zinataka uwe na moyo mgumu kama jiwe.
     
Loading...