Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Said Mohamed Saad - Mmiliki wa Home shopping Centre, amwagiwa tindikali!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Jul 19, 2013.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2013
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 941
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 28
    Wakuu,

    Tetesi zilizonifikia ambazo SI NZURI (kwa tunaopenda kuona wenzetu hata tukiwa na tofauti nao) zinaashiria kama kuna kitu kisicho cha kawaida kimemkuta bwana huyu hii leo.

    Vyanzo vyangu vya kuaminika vinanihabarisha kuwa bwana huyu yamemkuta ya kumkuta. Kuna mwenye kuwa na 'ukweli' au 'tetesi' zaidi?

    ==============
    UPDATES:
    ==============

    Taarifa za awali zinadai kamwagiwa Tindikali maeneo ya Msasani City Mall muda wa saa 2.

    Ni jirani na Ubalozi wa Marekani na jirani kabisa na Police Oysterbay.

    Jamaa aliyefanya kitendo hicho alitoka mbio, mlinzi akamkimbiza lakini bahati mbaya akateleza na kuanguka na jamaa akawahi pikipiki na kutoweka eneo la tukio.

    Said amelazwa Trauma (AMI) Hosp - Masaki.

    Kapata madhara macho yote mawili ila moja ndilo limeumia zaidi sehemu ya juu.

    Mwenyewe anaweza kuzungumza japo amefungwa mashine sehemu ya pua na madaktari wanamhudumia.

    Polisi wanahaha kutafuta wahusika kwa nguvu kubwa na huenda akakamatwa mhusika mapema sana.


    ==============

    Some useful topics on JF:

    ===============
    ==============
    Katika picha, ni eneo lilipotokea tukio la kumwagiwa Tindikali

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa wewe si ndo utuambie hiyo tetesi..
     
  3. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2013
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 36
    Wengine tuko nje ya nchi si utuambie tetesi zenyewe ni kuhusu nini?
     
  4. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2013
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 941
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 28
    Taratibu wakuu.

    Wale wakongwe hapa JF watakuwa wanajua namaanisha nini. Kifupi, si jambo zuri na uhakika ukipatikana nitaomba mods wanisaidie kubadili title toka TETESI kwenda Breaking News na nitaanika kila kitu hapa na ikibidi na picha.

    Nipe muda, nipo around wakuu
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Jul 19, 2013
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 32,617
    Likes Received: 1,049
    Trophy Points: 113
    ndiyo kamwagiwa tindikali?
     
  6. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2013
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 27,718
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 113
    Weka wazi mkuu , ameng'olewa meno bila ganzi au kapiga magumashi kadakwa ?
     
  7. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2013
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 941
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 28
    Okay, data zimepatikana. Narekebisha 1st post na ntaomba mods wanisaidie kurekebisha title
     
  8. Kocha

    Kocha JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2013
    Joined: Mar 2, 2008
    Messages: 357
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Mkuu mwaga mambo watu tunataka kwenda kulala mida hii
     
  9. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2013
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, amemwagiwa tindikali usiku huu na watu wasiojulikana. Ni Said Mohammed Mahmoud, mdogo wake Gharib.
     
  10. k

    kill JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2013
    Joined: May 21, 2013
    Messages: 1,837
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nn tena
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2013
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 12,520
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 48
    Aisee! Ile 'mall' ya jirani na ubalozi wa Marekani imefunguliwa? Au ni yake?
     
  12. Fabian leonard

    Fabian leonard Senior Member

    #12
    Jul 19, 2013
    Joined: Feb 7, 2013
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makubwa.
     
  13. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2013
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 3,822
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    Jamani wapi tunakwenda nchi hii????
     
  14. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2013
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,303
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Mmmh! Hii nchi kila kunapokucha kunazidi kuwa siyo sehemu salama ya kuishi,mola amsaidie
     
  15. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2013
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,465
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 113
    Hii nchi ipo out of control labda mnasubiri maangamizi muelewe!!
     
  16. O

    OIL CHAFU JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2013
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 580
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 18
    Subiri wana Lumumba team waje utasikia CHADEMA wanahusika
     
  17. A

    Amiri said New Member

    #17
    Jul 19, 2013
    Joined: Dec 23, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! Tanzania
     
  18. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2013
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,958
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Kweli ishi na watu vizuri.
    No amount of money can re-make a pretty face!!
     
  19. MBWA WA MANZESE

    MBWA WA MANZESE JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2013
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 1,550
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Hii nchi kila mtu ajilinde, polisi ni dhana tu hapa nchini kwetu
     
  20. masanjasb

    masanjasb JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2013
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 2,366
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Ukicheka sana ipo siku utalia sana

    Ukilia sana ipo siku utakuja cheka sana

    Ukiwa mgovi sana kuna siku utakuwa mpole sana

    Ukiwa malaya sana kuna siku utakipa kilichopo kwenye huo umalaya(ukimwi)

    Ukiwa mchimbaji wa madini na ukavumilia ipo siku utatoka na chochote kama sio kuishia humo humo na shimo lako kuwa kaburi lako

    Ukiwa muongeaji sana ipo siku utakuwa mc wa harusi ama mlopokaji

    Ukiua kwa upanga utakufa kwa upanga

    Maisha hayawi maisha bila kuishi

    Ikiwamwagia sana wenzako ipo siku na wewe utamwagiwa, iwe maji, soda, bia, mafuta ya taa, petroli,acid etc...

    Pole sana bro, kama ni kweli wakuwaishe tu india kabla hujadhurika sana, wanadamu kuna mda wanakosa damu wanabakia wana tu
     

Share This Page