Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Said Meck Sadik ndie Amiri jeshi wa Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Khakha, Oct 20, 2012.

  1. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,834
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    wakuu JF,
    ninasoma gazeti la mwananchi la leo tarehe 20 oktoba ukurasa wa tatu kwenye kipengele cha 'uwepo wa jwtz'. headline ya leo gazetini ni khs kadhia ya jana dar na znz na kutumika kwa JWTZ kutuliza kadhia ya jana. ktk ukurasa huo nimesoma paragrafu isomekayo km ifuatavyo-

    'hata hivyo, habari kutoka ndani ya jeshi hilo(hapa ni jwtz) zinasema kuwa ombi la kuwapo askari hao(wa jwtz) kulitokana na ombi laRC wa dar es salaam, said mecky sadik ambaye aliomba liwe tayari kusaidia endapo polisi wangezidiwa.

    wadau nauliza, hivi ma RC wanatoa amri mpaka majeshini kuwa yakae tayari?
     
  2. M

    Mujanjabi Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Acha kukuza mambo na ww!!.ulitaka iweje?.
     
  3. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Kaika nchi kama Tanzania, kila mtu anaweza kutoa amri, ili mradi awe anaisaidia Serekali. Ila kata habari hii naona umejichangaji (Hujui tofauti kati ya ombi na amri. Tazama hapo kwenye
    red.
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa Mkoa ndio mwenyekiti wa kamati ya ulizi na usalama wa mkoa ambapo mkuu wa kambi mojawapo au makao makuu jeshi ni member hapo,akitoa ombi linapitia kwa uwezo wake kama mwenyekiti wa kamati hiyo!ile sio vita ni kusaidia kutuliza fujo tu,na sidhani kama walibeba silaha za moto!sidhani!
     
  5. n

    natangaduaki Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nafikiri bila kumumunya maneno huyu RC wa Dar anajittahidi sana ingekuwa ni huyu wa ARUSHA AU Kilimanjaro nadhani damu ingekuwa imekwishamwagika.
     
  6. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na ukweli ni kuwa kuonekana kwa wanajeshi kumesaidia sana kuleta hali iliyopo ya amani. yeyote aliyehusika na mpango huo, iwe ulivunja sheria au ulienda kinyume na taratibu yoyote, binafsi nampongeza sana.
     
  7. i

    iseesa JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ninafiriri RC ni mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na Usalama wa Mkoa. Hivyo aweza kutumia majeshi yaliyoko kwenye himaya yake kulinda usalama wa raia na mali zao, ila hawezi kutangaza vita. Rais ni Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama lakini hutamsikia akiamrisha Polis kufanya kazi kwenye matukio ya kulinda usalama.
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Waislam wametegeka sana this time
     
  9. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilichokiona hapo ni kwamba nchi hata ikija kuhasiwa polisi watakuwa hawana msaada
     
  10. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa mumbe mnaogopa jeshi sio
     
Loading...