Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Said Ally Mwema,,IGP, angalia askari wako huyu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kassim Awadh, Sep 4, 2012.

  1. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    3[1].jpg

    Askari huyu yupo kwenye ulinzi wa tamasha la Fiesta mjini Shinyanga. Ni usiku,shati inaonekana kama kachomolea hivi, analinda watu? Hii ni haki? Ama kweli Polisi wamebakia kubinafsishwa tu.
     
  2. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huu ni mkusanyiko wa watu, sensa huko haifanyiki?.
     
  3. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tuliwahesabu hapohapo uwanjani jana usiku, ila dodoso halionyeshi jinsia, kwasababu zilizokua nje ya uwezo wetu mpaka tume itakapoundwa kutoa taarifa, kwasasa endeleeni kua watulivu. Jinsia KE, ME.
     
  4. s

    said jaffary Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa hoja nakusifu kwa kuwa makini na kufuatilia na kuhakikisha kuona askari wanakuwepo ktk mikusanyiko kama hii ya with il I kuhakikisha ulinzi na usalama na Amani unakuwepo,ni matumaini Yangu huyo askari alikuwa anatekeleza wajibu wake ipasavyo kama ulivyoosha kwenye picha yako lakini kama angeonekana anacheza au anafanya jambo bays kulingana na taratibu na wajibu wa kazi zake halo angepaswa kulaumiwa sana na jamii hususani na wakuu wake.maoni Yang kwa we we mtoa mada kabla ujaandika Maada yeyote basi jaribu kufikiria kwanza na pia si kila picha inapaswa kuwekwa humu na mwisho inaonekana Hugo askari mnafahamiana sana na inawezekana mkwisha wahi kwaruzana ktk wakati akitekeleza wajibu wa majukumu Yake.nasema haya huku nikiamini kabisa hakuna askari hawezae kuwepo peke Yake na akiwa na mavazi ya kazi ktk umati MKUBWA wa watu kama Zhao ukizingatia kwanza ni usiku huu.
     
  5. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala la makusanyiko ya namna hii sio mara ya kwanza kukuta Askari wakifanya wajibu wao wa msingi wa kuhakikisha Ulinzi unaimarika mahali hapo.
    Kawaida ni kwamba wahusika wa shughuli hizo waombapo vibali vya kufanya kusanyiko la aina hiyo basi huomba na msaada wa kupatiwa ulinzi hivyo sio geni machoni mwa wengi natumai wengi tunaliafiki kulingana na msaada watupatiao Askari hawa kiulinzi.

    Kuhusiana suala la Sensa shughuli hii ilikuwa inakoma saa 12 jioni na si usiku kama picha inavyoonekana.
     
  6. S

    Starn JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sensa haifanyiki usiku
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wewe hujahesabiwa wewe,,,,,
     
  8. S

    Starn JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilihesabwa mchana
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sifa za kijinga
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,545
    Trophy Points: 280
    But kuna watu wanasafiri mchana kutoka vijiji vya mbali kuifata iyo FIESTA.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  11. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ama kweli anajua kulinda ........... manake yuko front line kabisa asije akashindwa kuona vizuri ........ mchezaji/mwimbaji jukwaani ......... ha ha ha haha ama kweli ASKARI MLINZI
     
  12. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mbona zoezi la Sensa lilianza usiku wa tarehe 25 kuamkia 26/8/2012 kwa wale waliokuwa guest, vituo vya mabasi!
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Hivi Fiesta haiingiliani na kuhesabiwa watu? Maana double standards zetu ndio chanzo cha mitafaruku. Kama kitu si halali basi kisiwe halali kwa watu wote.
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kwa hesabu ya haraka, askari mmoja anahudumia watu kama buku moja hivi...likitokea timbwili si wanamdhuru within a second
     
  15. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,653
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Au ni wewe?
     
Loading...