Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saibaba is NO MORE!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sizinga, Apr 25, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    index.jpeg

    Yule Spiritual leader wa kihindi Saibaba kafariki jana jumapili asubuhi baada ya kusumbuliwa na magonjwa mbalimbali(multiple organ failure actually). Society yake ya kiroho ilikuwa inaitwa Guru(jina la miungu ya kihindi) na alikuwa akisifika sana kwenye kufanya miracles na alifahamika sana kwa ile staili yake ya nywele, alikuwa na mamilioni ya wafuasi dunia nzima.
    Sijajua kwa hapa bongo haya mabasi yanayosafiri Mikoani ni kati ya Assosiation za huyu kiongozi au la, mwenye kujua atujuze.
    Alizaliwa 23 Nov 1926-24 April 2011. R.I.P.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    R i p saibaba
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mungu gani anakufa?
    Wahindi na akili zao zote bado ni wapuuzi sana.
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Duh taratibu mkuu!!haya ni mambo ya imani ndugu...ni jana tu tumesherehekea pasaka aka kufufuka kwa Bwana wetu Yesu Kristo-wakristo tunaamini huyu ni Mungu pia,alikuja kama mwanadamu na akasulubiwa na akafa-baada ya siku 3 akafufuka. Wahindi ni level nyingine kwenye imani za miungu.
    Usishangae hata Amitha Bhachan au Sharuakhan wakaitwa miungu si muda mrefu...lol
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    He was a charlatan who used to abusive his young 'disciples', pengine sexually na kudanganyishia miracles za uongo na kweli. Actually kuna jamaa flani waliunda kikundi chao kumu-expose huyu na miujiza yake bandia. The trend is obvious, hivi hamjiulizi hii miujiza na watenda miujiza kwanini isiibukie kwa nchi tajiri kila watu waka-prove kisayansi na tukapata kuamini?
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Ujue hata hapa JF wale members wenye satatus ya "JF senior expert member" walibadilisha na kuwa "Guru"...mi binafsi nilitokwa na jicho nilikuwa sielewi kikichoendelea,au sijui walitaka nasie tuwe chini ya Saibaba,au sijui walikuwa na maana gani...lakini tunasshukuru baada ya muda hiyo "Guru" iliondolewa. JF smtm nayo ina vituko....lol
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Hahaaa nahisi mtu kama Charles Angel au David Brain wangekuwa india angeitwa Miungu...lol
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Punguza hasira, huyu alikuwa
    spiritual leader a.k.a kiongozi wa kiroho kama vile: kakobe, tutu, papa, pengo, mifti etc. Hakuwa Mungu. Tutake radhi.

    Sumbalawinyo;1896876]Mungu gani anakufa?
    Wahindi na akili zao zote bado ni wapuuzi sana.[/QUOTE]
     
  9. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Guru maana yake ni mwalimu wandugu
     
  10. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mimi nimepita tuu...mhm
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nilidhani ni kampuni ya mabasi, ukitegemea ndo niko ndani ya mojawapo mda huu
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    :rip: Saibaba
     
  13. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    They call him Godman ,I call him ...........!
     
  14. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mataahira kwelikweli!
     
  15. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    RIP saibaba....
     
  16. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe hata wewe akili zako za kihindi hindi,pole.Hivi huoni kwamba kumlinganisha Yesu na Sai Baba ni kama kulinganisha kifo na uhai.Kwanza mtu mwenyewe maisha yake yalikuwa contravesial kupindukia.
     
  17. regam

    regam JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila mtu ana haki ya kuabudu anachokiamini. Huwezi kulazimisha mtu aabudu unachoabudu wewe!
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Umefuatilia mjadala kwa umakini kweli???nimemjibu hivyo kwenye swala la kifo...kwamba hata Yesu ni Mungu nae pia alikufa!! and not otherwise, hata kama we huamini, wenzako wanaamini.
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    kuna mtu mmoja aliwahi kuniambia kuwa saibaba ni Freemason
     
  20. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    e bana ee, mi hiyo cjui.lkn unajuaje labda na cc ni wafuasi wa fmason? kwani wanadai kwenye internet www inasimama badala ya 666, na neno LIVE kwa tv linasimama badala ya evil etc.
     
Loading...