Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saibaba Buses! hivi ni kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KASRI, Dec 25, 2011.

  1. K

    KASRI Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Happy Xmas wanaJF!
    Nikiwa njiani nakuja Arsha kwa sikukuu nilielezwa kuwa mabasi yote ya Saibaba yana HIRIZI nyeusi kwa nyuma nje upande wa kulia juu. Kwa niliyopishana nayo siku hiyo niliona kitu kama kitambaa cheusi kweli.
    Je ni kweli ni hirizi au ni aina ya kitambulisho?
    Kama ni hirizi wanategemea nini kwa wateja/wasafiri wanaoiona?
    Nawasilisha.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    ni kweli hiyo kitu ipo........
    lakini nadhani ni urembo tu.....
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahaha! Hawajui urembo hao. Hivi si unatafutwa wewe! Mbona upo huku.
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kweli hio kitu ipo-
    nazani ni zaidi ya urembo maana kijitambaa chenyewe ni kidogo,na usipokuwa makini hukioni,so kama ni urembo ungewekwa sehemu kila mtu auone
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    Nani tena huyo anantafuta saa hii.......leo hii hii...
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sio kila urembo unafaa kuona na kila mtu.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    unatafutwa ukachukue zawadi zako. Jina nimemsahau ila tumemwambia akupm.
     
  8. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sawa.mkuu! Kipande hiko nimekipata teh teh teh
     
  9. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yah! Anazawadi yake,si unajua xmas & new year! Ngoja nim PM
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kumbe ni wewe. Haya preta huyo.
     
  11. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ukitoa tatoo,shanga za viuoni,vipini n.k hivyo vinaweza kuwa wazi au la
    ila urembo wa sai baba ni tofauti na hivyo nilivyotaja
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    asanteni sana...loh....ningekosa zawadi ya Noel hivi hivi.......

     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tofauti ipo wapi?
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    lazima uwe tofauti na urembo mwingine.....ili waweze kuvutia wateja wao......
     
  15. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hakuna urembo wa namna ile, urembo gani umefichwa kwenye kona kiasi kwamba si rahisi kuona mpaka uwe mdadisi, ninavojua mimi urembo ni kitu kinachotakiwa kionekane ili kuleta taswira nzuri au yenye mvuto, mimi nadhani kale kakitambaa keusi kana uhusiano na ushirikina!
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kitambaa cheusi kipo mbele au nyuma?urembo ni wa kuficha?
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    je kama mwenye mabasi ameona aweke urembo ule unaomvutia yeye....na kuna baadhi ya abiria wanaupenda.....
    kila siku yale mabasi yapo barabarani......inawezekana ndio huo mvuto unaovutia abiria.......

     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    kama huo urembo umefichwa...mbona wewe umeuona...?

     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi haya mabasi yanavyopishana kwa kasi uliwezaje kuona kitu kidogo kama hirizi, tena ikiwa juu wakati wewe uko kwenye basi linalokwenda upande linakotokea basi unalolichunguza?
     
  20. MASAMBI

    MASAMBI Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitafanya uchunguzi wa kina
     
Loading...