Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sahihi 75 au G75, Je tuwaenzi vipi hawa WAZALENDO WA LEO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sr. Magdalena, Apr 23, 2012.

  1. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zimepatikana Sahihi 75, hii inamaana ni wabunge 75 kutoka vyama vyote vyenye uwakilishi kasoro UPD vimeshiriki katika zoezi la kihistoria,

    Je hawa wabunge 75 aka G75 tuwaenzi vipi, wanatuhitaji sana na kuna wengine ambao sasa wanapata tabu kutoka kwa viongozi wa vyama vyao kwa kushiriki zoezi hili, je G75 tunawaenzi vipi ili kuonyesha tuko pamoja nao.
     
  2. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimrod nae anahitaji kuenziwa?Hakuna cha G75 hiyo ni sehemu ya kazi yao na wako pale kwa ajili hiyo...............Baada ya miaka 50 ya Uhuru leo ndo wamejua majukumu yao kama wabunge..............Mi nafikiri swali liwe kwa wale ambao hawajapiga kura na walibwabwaja kujifanya wanamachungu na nchi
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    They Deserve mass respect and reward(kuwachagua tena 2015) for their Uzalendo!
     
  4. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    tuko nao pamoja ndio maana tuliwachagua na wanalipwa kodi zetu kwa kazi hiyo ya kusimamia serikali,
    sasa wewe unataka kufanya kipi cha ziada kama unachakuwapa wape
     
  5. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hawa wamefanya tu stahili yao na hawahitaji reward ya ainna yoyote zaidi ya kusema wamefanya kazi tuliyoqatuma. Mawazo ya kuwapa ubunge ni mawazo ya JK ndivyo alivyoiua nchi
     
  6. I

    Irizar JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That is how it should be kutumikia wananchi wa Tanzania na siyo kutumika tumbo lako
     
  7. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wale wa CCM waliosaini wapewe heshima katika harakati za Vyama vya Upinzani kwenye mikutano yao.
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yani wapewe reward kwa kutekeleza wajibu wao?
    Ndo yale yale ya sitting allowance!!
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    historia itawakumnbuka
     
  10. s

    sheky Senior Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kiapo cha utumishi kinaelekea kueleweka kwa hatua hii, hatukuwatuma kukaa na kuzunguka kwenye viti kisha kuishia kuunga mkono. Hapa wameanza kuelewa kuwa sasa ni wakati wa kazi na sio kusinzia. Kimsingi hakuna cha ziada ila kuwataka waendelee kutenda wajibu wao. sisi nasi tutimize wajibu wetu.
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    zimepatikana sign 75 so what? hii kitu itakuja kuisha tu kitaratibu kama zingine na mawaziri na wabunge wote watapeta mpaka 2015 hamna kitu hapo, wabongo amkeni muone kua hakuna kitu kitu yote hiyo ni mchanga wa macho
     
  12. k

    kilalabuyaga Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kimsingi wametekeleza wajibu wao km wawakilishi wa wananchi so waungane pia kujibu hoja bunge lijalo wasimuachie zito pekee.
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu umeishakula pilau?
     
  14. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...kabla ya kufikiria tuwaenzi vipi,mi nadhani wao kwanza wafikiri kwa kina watafanya nini ili kufanikisha mpango huu wa kurudisha uwajibikaji.Kazi bado haijakamilika kwa hiyo si dhani kama ni wakati mzuri wa kuwatafuta zawadi ya kuwapa,cha kuwapa kwa sasa ni kuwatia moyo na kuwaunga mkono kwa hali na mali ktk mapambano haya.Wamethubutu,hii ni hatua ya kwanza lakini bado safari ni ndefu...
     
  15. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitimiza wajibu wako reward ya nini?
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Some just jumped into the band wagon!
     
  17. D

    Deofm JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anaeona anapata taabu kutoka kwa viongozi wake achukue uamuzi mgumu, Ajiuzulu ubunge na uanachama wa hicho chama kinachomsumbua alafu arudi jimboni kwake awaeleze wapiga kura wake kuwa anajiunga katika timu ya ukombozi, hapo ataongeza kura bungeni. wakifanya hivyo wengi wezi watakosa uhalali wa kuendelea kuiba raslimali za umma.
     
Loading...