Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sahau Kambi afariki dunia

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kibunango, Apr 23, 2009.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kipa wa zamani wa klabu ya Yanga, Sahau Kambi amefariki dunia jana jioni baada ya kuugua kwa muda mfupi.

    Kambi ambaye aliidakia Yanga kwenye miaka ya mwishoni ya 80 alikuwa akisumbuliwa na ugonjwa wa tumbo ambalo lilisababisha alazwe KCMC na baadaye kuhamishiwa Jijini Dar es Salaam ambako alifariki dunia huko Tandika nyumbani kwa baba yake.

    Kipa huyo aliichezea Yanga kwa umahiri mkubwa hadi akafanikiwa kutwaa nafasi katika kikosi cha timu ya Taifa - Taifa Stars. Hata hivyo umahiri wa Kambi uliingia dosari mwaka 1988 katika mechi ya mwisho ya ligi kati ya Simba na Yanga ambapo wapenzi wa Yanga walimtuhumu kuiachia Simba kupata bao la ushindi lililofungwa na John Makelele. Simba ilishinda 2-1, ushindi ambao uliiokoa Simba kutoshuka daraja.

    Marehemu atazikwa kesho saa 7 huko Tandika Jijini Dar es Salaam.

    Source: Yanga
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    RIP mwanamichezo hodari!
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,607
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    RIP Sahau Kambi
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Rip once a tanzania one sahau said kambi
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Namkumbuka huyu nguli alitupa shida sana watani akiwa langoni
    ninawaombea ndugu wa marehemu subira na faraja ktk kipindi hiki kigumu
     
  6. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    RIP golikipa wetu Sahau Said Kambi. Yanga na wanayanga tutakukumbuka daima! Yanga Imara Daima
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    i miss you Sahau kambi........... as if i see you standing between the two posts....... and far away opposite is MOSES MKANDAWILE/IDD PAZI/MACKENZIE RAMADHANI......... without forgerting MAVUMBI OMARI.......! THE LREAL LEGEND HAS GONE ..........POLENI WATANI.....TUPOE WATANZANIA.....TUPOE WANAMICHEZO....POLENI WANAFAMILIA.......it is now the great opportunity kwa sisi tuliobaki kuzidisha na kuendelea na SALA.....!
     
  8. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2009
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole kwa wanafamilia, ndugu, jamaa na marafiki.... Sahau "Tz one" Kambi pumzika kwa amani......... Pigo kwa wanaYanga, wapenda michezo kwa ujumla!!!
     
  9. kamau

    kamau Member

    #9
    May 17, 2009
    Joined: Nov 8, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sahau kambi sitam sahau
    Kipa aliyekuwa na kipaji
    Mungu mlaze pema peponi Amen
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hii habari mbona ya zamani sana? MOD fungeni
     
Loading...