Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SAGCOT na Kilimokwanza: nini tofauti?????????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngambo Ngali, Jan 29, 2011.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jamani wale wajuzi wa mambo ya Tanzania naomba nieleweshwe tofauti kati ya kilimo kwanza na Southern Agriculture Growth Corridor of Tanzania.

    Nini madhumuni, walengwa na malengo ya kila moja wapo kama ni vitu tofauti.
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ebwanae sitaki kuamini kwamba wabongo hatujui SAGCOT, no way, nasikia obama kachip in madolari kibao kwenye hii kitu
     
Loading...