Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safu ya uongozi CHADEMA haipangiki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ziada Mwana, Jul 1, 2011.

  1. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Japo ni rahisi kwa ngamia kupenya katika tundu la sindano, kuliko chadema........................! Basi nilikuwa najaribu kujifurahisha tu kwa kupanga hiyo safu yao ya uongozi. Kwa kuwa hivi sasa lema ndio maarufu zaidi ya slaa (kizungumkuti cha arusha) safu itakuwa kama hivi. Rais= lema, waziri mkuu = slaa, biashara na viwanda = mbowe, maliasili na utalii = zitto, fedha = shibuda (no huyu amewanyea hawampi kitu), fedha = mnyika, mambo ya nje = lissu, wameisha duuu! Wizara nyingi zimebakia. Sijui niwaweke wale madiwani kule arusha? Bado wakuu wa mikoa, mabalozi,manaibu waziri. Chadema haina sifa ya kuongoza nchi.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,081
    Likes Received: 9,785
    Trophy Points: 280
    Ila magamba ndio wana sifa ya kuongoza nchi!!!! Na maendeleo yepi tuliyoyapata baada ya magamba kuwa madarakani miaka 50!? zaidi ya ufisadi wa mabilioni kuanzia Mwinyi, Mkapa na sasa Kikwete
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Gamba Crap
     
  4. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    You reflect the big fraction that reflects the problem with most people.Always going for the reigning thing.ahh...nimepita tu!
     
  5. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata kuku asingekuwa na mawazo haya!
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Du wewe kiboko una ID nyigine tena.??Najua tunajuana na umenielewa!!!
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Waziri Mkuu, atakuwa ni Dr Azaveli Lwaitama, spika atakuwa ni John Mrema.
     
  8. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    nilikuwa nafikiria hapa hivi tukimpa mbowe uwaziri wa fedha nini kitatokea.
     
  9. S

    Shega H Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka kusema kweli sina historia ya mbowe kwenye suala la fweza,
     
  10. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sitampa Mbowe uwaziri wa Fedha, nitampa uwaziri mkuu maana ni nafasi anayoimudu vyema.
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    heee kumbe ni kaka??
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mashangigi kwa viongizi mwiko - mwendo RV4.
     
  13. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi panga wewe uone kama kuna mtu anaefaa kuwa kiongozi wa nchi hii toka chadema.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kama unatafuta bwana lipo jukwaa la MMU.
     
  15. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Wala hakutakuwa na kuumiza kichwa..baraza la mawaziri na manaibu ni kuanzia 15 mwisho 20 ili kuongeza tija (kumbuka pia raisi anaweza kuteua mtu asiye mbunge,akampa na kisha uwaziri)! hakutakuwa na haja ya wakuu wa mikoa au wilaya kwa sababu watu watachagua viongozi wao wenyewe i.e magavana(au jina lolote) kupitia sera ya majimbo! Kwa kifupi serikali inapangika,hata leo wakipata nchi wanaweza! tatizo lako umeweka mawazo yako kishabiki! kalaghabao na ubwezi wako.
     
  16. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu amekuwa kimya aki tafakuri ni jinsi gani ataichakachua chadema. si unakumbuka alivyoiingiza mkenge kwenye Fuso za uchaguzi. mambo ya kususia posho hajayashobokea sana,kakaa ki mtegomtego tu ili wenzake wasimshtukie kuwa hayupo pamoja nao. weeeeeeeee! nani kakwambia Mbowe anaweza kukataa mshiko.Chadema ni wasanii, kila mtu ana dili zake pale.kule Arusha akina Slaa wameshaona madiwani wanawaharibia,unajua mtaji wa akina Slaa ni vurugu na maandamano? sasa palipo amani wao hawana ulaji.Ushetani tupu umewajaa.
     
  17. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio matatizo yenu, mkiwa hamna hoja mnaishia matusi, unajua sisi wengine tuna kamusi ya matusi,lakini hapa si pahala pake.
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kwani ni lazima kila mmoja aanzishe thread!!!?
     
  19. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hapana nafasi hiyo inawafaa RA, Andrew Chenge, Basil Mramba aliyetambulishwa na Kikwete wenu kama Jembe la kufanyia kazi! au Karamagi ili amalizie kazi aliyokuwa ameianza ya kuifilisi kabisa nchi. Tatizo ni kwamba watanzania wameshawagundua na wanawavutia pumzi ili wamalizie pigo la mwisho ambapo CCM itakuwa historia kama wenzenu KANU hapo jirani, ila nyinyi tutawakamua mpaka mtapike mlivyotuibia. Huo utakuwa mwisho wa kejeli zenu maana mkivimbiwa pilau ya kifisadi hamchagui pa kujisaidia.
     
  20. only83

    only83 JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Haya panga ya hao wezi waliokutuma hapa.....Sitegemei kama hii nchi ina watu wapumbavu kama nyie.......Hivi unajua CHADEMA ina wasomi ambao ni makini sana ambao wewe na ujinga wako uwajui..............
     
Loading...