Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safu ya uongozi 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by stani, Oct 23, 2012.

  1. s

    stani Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi,

    Tupange safu ya viongozi ambao wataiweka nchi katika mstari. Ikiwezekana fasu ikikamilika apewe Mh. Rais anayemaliza muda wake.

    Rais ajaye: Edward Lowassa
    Vice president: Gharibu Bilali
    Prime minister:John Pombe Magufuli
    Waziri wa Ujenzi:Mwakyembe
    Waziri wa Sheria na Katiba: Tundu Lissu( atakuwa ameshahamia CCM)
    Waziri wa Fedha: Zitto Kabwe

    hebu tupeane mawazo hapa mbona nchi itanyooka...
    Mbowe apewe michezo
    Slaa: wizara ya Mahusiano
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nenda chooni haraka kabla hujaji....
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Myopic, myopic, myopic!
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine hadhi ya JF inashushwa na watu kama hawa.
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mijitu mingine bana! mtu unatoka chooni bila kutawaza!
     
  6. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mijitu mingine bana! mtu unatoka chooni bila kutawaza!
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nenda milembe wakakufanyie uchunguzi..ivi wewe unakerwa kweli na maisha ya wazazi wako vjijini?
     
  8. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haya ni madhara ya Pombe aina ya PINGU.Funga suruali kwa chini haraka
     
  9. baina

    baina JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wewe sinA shaka utakuwa umetoroka milembe.
     
  10. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu, pamoja na kwamba hii ni post yako ya tano. Jaribu kuwa makini tafadhali!
     
  11. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaaa J*NG*.
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,619
    Trophy Points: 280
    How old are you??


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  13. M

    Magesi JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maradh yako yanaanza tena ngoja nilete kamba
     
  14. m

    mareche JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hujajipanga vzr safu hii weka chadema tu
     
  15. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    udakuuuuu too much
     
  16. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    hee kumbe mnajuana
     
  17. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Ukitaka kujua jf ni ya nani na ipo kwa ajili ya nani gusa chadema au kosoa viongozi wake.mleta uzi najua utakuwa umejifunza kitu hapa
     
  18. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Waziri wa mahusiano ni slaa hapo nimecheka sana
     
  19. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu nafikiri ni udaku mkuu
     
  20. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Hii kweli ni BONGO Fleva,
    FASU ndio kitu gani????
     
Loading...